Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inavyonunua watu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by GFM, Oct 27, 2010.

  1. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    http://4.bp.blogspot.com/_8wYlUz4nTtk/TMaP2XFo_qI/AAAAAAAABGI/JubBRaJTDXg/s1600/Monica+Jimotoli.jpg

    Jamani hii picha nimeichukua kwa michuzi na inamuunyesha huyu "kingozi wa chadema" akirudisha bendera ya chadema kwa kikwete. Ukiangalia mkono wake wa kushoto ameshikialia bulunguti la hela. Mimi nilihoji kule kwa michuzi kwamba huyu mbona na hela mkononi au kanunuliwa, maana wewe uko kwenye kazi rasmi ya kuukana uanachama wa chadema sasa hela mkononi za nini. Kama kawaida yeke michuzi akachakachua (kaminya) comment yangu. Nyie mnaonaje hamna ukweli hapo?
    View attachment 15810
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata kama kutakuwa na ukweli wowote kwamba CCM wananunua watu kutoka vyama vingine, lakini hapo kwenye picha huyo bwana hajashika pesa. Inaonekana ni kadi za chadema ambazo huyo kiongozi alizikabidhi pamoja na hiyo bendera. Inadaiwa kuwa wanachama wengine 17 waliihama chadema na kuingia CCM.
     
  3. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu wala usiwe na shaka. JK aliomba bendera kama wanavyobadilishana macaptain kabla ya mechi. Pesa unazoona ni salio baada ya kupatiwa kadi ya uanachama ya CHADEMA.
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri kuangalia kwa makini. Si pesa kama ulivyoandika. Kwa jinsi inavyoonekana ni kama kadi za CHADEMA.
     
  5. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    This is beyond uzushi. Labda upewe benefit of doubt kwamba huoni vyema.
     
  6. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kweli ni kadi, sasa michuzi iweje aminye comments? najua yeye ndio mpiga picha!! na anafahamu ukweli
     
  7. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na sio CCM?!
     
  8. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante, na bwana michuzi mpiga picha ndio haswa kanitia chachandu baada ya kuminya comment yangu, yeye ndie anayejua kama ni kadi au hela!!
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hata wanunue tunawapiga chini
     
  10. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hadi za chadema sizifahamu, najua wengi wanafikiri nimeipost kwevile ni mwanachama wa chadema, wala sipo humo, ni katika kupiruz tu nikaonya kitu hakieleweki na michuzi nae akaminya comment yangu
     
  11. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumuombe mnyez mungu maana hawa jamaa ni hatari, sijui kama watakubali matokeao
     
  12. r

    realtz7 Senior Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mojawapo ya coverage za propaganda kuhadaaa wananchi kuwa hata chadema wanarudisha kadi ccm
     
  13. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nawasikitia watanzania wenzangu wasio na access na media maada sijui wanapigaje kura? vigezo, na ukizigani wagombea wa vyama vingine hawawezi kufika kila kona ya nchi yetu kutokana ufinyu wa bajeti
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Subirini chadema wakishakuwa chama tawala mtaona akina premji watakavyolazimisha kupata kadi za chadema wakidhani sera ni zilezile za jiunge cmm mambo yako yawe safi.
    Chadema itadumisha usawa na haki kwa wote bila kujali itikadi
     
  15. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi ningesema wazawa kwanza, ukiangalia maofisi kibao hapa DSM madirector ni watu kutoka nje ya nchi na hata wale watanzania wachache waliokuwa ma MD wa mabenki maarufu wamepigwa chini wakawekwa wageni, hivi nani atatutetea watanzania. Ukiwa nje ya nchi kazi utakayopewa ya zile za ovyoovyo tu hapo bongo mtu akisikia kwa sio MTZ anakimbiliwa na kukupapatikiwa. Wizara ya kazi na maendeleo ya vijana haina sera zozote za kulinda watanzania
     
Loading...