Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inavyojimaliza Arumeru Mashariki kwa kuongea uongo unaowamaliza wenyewe bila kujua

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kijenge, Mar 21, 2012.

  1. kijenge

    kijenge Senior Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ccm angalieni mnamsaidia cdm bila kujua kwa kusutwa kwenu. Tangu kampeni zimeanaza ccm wamekua wana ongea mambo ya siyokua namantiki wala sera za maana.

    Wanaongelea watu binafsi matokeo yake ni kushu2liwa kila cku na watu wapembeni wala sio waliowatuhumu. Mkapa kaanza na vicenti nyerere co familiya ya nyerere,madaraka nyerere kamshushua kuwa ni familiya yao. kaja wasira na nasary ba2ake kamshindwa nimto2 mtundu sana.

    Matokeo yake baba ake nasary kapanda jukuwani kamshu2a.ujue mmbea ni mmbea tuu anapendaga kushushuliwa,akaja na dr slaa alifukuzwa upadri kwa kula hela ya ujio wa papa,sasa kanisa katoliki linataka ushaidi ona mtu mzima anavyoumbuka na kama sio kuisadia cdm nini.

    Wala wao hawana muda wakujibizana na makubwa jinga.na wanaona wanavyojimaliza haitoshi sa2 wanakuja na maji marefu. wameru na waganga wakienyeji tangu lini,labda mngewaletea mwakasege wangewaeelewa .NAPE ondoa walevi wako arumeru hawajui kilicho waleta meru.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yawezekana wameamua kumfanyia siyoi/lowasa makusudi
     
  3. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading"]Kanisa Katoliki lamshukia Wassira kuhusu Dk Slaa [/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"] Tuesday, 20 March 2012 21:21 [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] [​IMG]Katibu Mkuu wa Chadema, Dk Willibrod Slaa

    LASEMA KAMA ANAO USHAHIDI WA WIZI WA FEDHA ZA PAPA AUTOE, WANASIASA WANAOCHAFUA WENZAO WAMEFILISIKA, NEC YAVIONYA CCM, CHADEMA
    Na Waandishi Wetu
    KANISA Katoliki nchini limemtaka Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais (Uhusiano wa Jamii), Stephen Wassira kutoa ushahidi kuthibitisha kama Katibu Mkuu wa Chadema, Dk Willibrod Slaa alifukuzwa upadre baada ya kuiba fedha za ujio wa Papa John Paul II, alipokuja nchini mwaka 1991.Akizungumza kwa simu jana, Rais wa Baraza la Maaskofu Tanzania (Tec), Yuda Thadeus Ruwaichi alimtaka Wassira athibitishe tuhuma zake akisema kanisa hilo halijawahi kumtuhumu Dk Slaa kwa tuhuma za wizi.

    Akizungumza katika kampeni za CCM Jimbo la Arumeru Machi 19, mwaka huu, Wassira alimtupia kombora Dk Slaa akidai si mwaminifu kwa kuwa alifukuzwa ukasisi wa kanisa hilo baada ya kufanya ufisadi kwenye fedha za mapokezi ya Papa huyo ambaye sasa ni marehemu.

    Hata hivyo, Wassira jana alipotakiwa kuzungumzia kauli hiyo ya Askofu Ruwaichi alijibu kwa kifupi: "Mimi nilishazungumza na yakaandikwa kwenye vyombo vya habari, hii leo siyo habari."
    Ruwaichi ambaye pia ni Askofu Mkuu wa Kanisa Katoliki Jimbo Kuu la Mwanza alisema madai hayo ya Wassira hayana msingi.

    "Kanisa halijawahi kumshutumu Dk Slaa kuhusu madai hayo (ya Wassira). Kama Wassira ameyatoa kwenye mkutano wa hadhara, njia sahihi ya kupata ukweli ni yeye kutupa ushahidi wa vielelezo kuthibitisha madai yake," alisema Ruwaichi.

    Askofu Ruwaichi amewaonya wanasiasa wanaofanya kampeni za kuchafuana akiwataka waache na waanze kufanya siasa za kistaarabu.

    "Ukiona mwanasiasa anakurupuka na kuanza kumchafua mwenzake ujue amefilisika, vitendo hivyo vinaonyesha udhaifu kwa nchi katika nyanja za siasa," alisema.

    Askofu Ruwaichi alisema wanasiasa waliokomaa hawapaswi kufanya kampeni za kuchafuana... "Watajishughulisha katika kujadili hoja zinazozingatia mahitaji ya jamii. Kitendo cha wanasiasa wetu kufanya kampeni za kuchafuana kinaonyesha dhahiri kuwa bado tuko dhaifu katika siasa na hatuna vipaumbele."

    Askofu Ruwaichi aliwataka wanasiasa hao kuachana na kampeni chafu na badala yake wajikite katika kujadili hoja zinazotoa vipaumbele katika matatizo yanayoikabili jamii na namna ya kuyatatua ili kuwawezesha wananchi kuchagua viongozi bora.

    Kauli hiyo ya Askofu Ruwaichi, imekuja siku chache baada ya Dk Slaa kuzungumza katika mkutano wa hadhara kwenye kampeni za uchaguzi mdogo Jimbo la Arumeru na kusema Wassira ni mwongo na hajui asemalo.

    "Kama tangu mwaka 1991 nipo, basi kitendo cha Serikali kushindwa kunifungulia mashtaka ya wizi wa hizo fedha basi ni Serikali dhaifu na ijiuzulu," alisema Dk Slaa.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]



     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Njama za kumuangusha LEIGUANAN ndo KIBAJAJ eti mpeni Ubunge alee familia yake maana ina Mzigo Mzito,hii ni Hujuma kama wasipo angalia inakula kwao
     
  5. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45

    Sio Lazima utumie hizo short cuts kama unatuma sms hapa, manake hata nyingune hazieleweki
     
  6. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siku ya kifo cha nyani miti yote huteleza,

    sijaona wala kusikia magamba wakizungumzia matatizo

    ya arumeru jinsi watakavyoyatatua zaidi ya ***** mfano

    Livingston Lusinde bila aibu wala haya anasimama jukwaani

    na kutoa uvundo wake eti Sioi achaguliwe kwa kumfariji sababu amefiwa

    baba yake, kweli ccm ni kambi ya vilaza
     
  7. P

    Pelege Senior Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni chama cha majambazi mwisho wake umefika,hawana hoja hta moja.
     
  8. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    "CCM haina dira" namnukuu Kolimba katibu mkuu wa CCM
     
  9. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mpeni sioi ubunge apate mshahara wa lulea familia na ndugu nanyi mtabarikiwa ---lusinde
     
  10. k

    kitimtim Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Unajua hawa ccm kutoka ngazi ya taifa wapo hapo kumuhujumu sioi, kweli mtu anayeongoza kwa kulala bungeni kama wassira ndio akuongelee kwenye kampeni? Au wanafikiri wameru huwa hawafatilagi bunge? Na ndio maana wassira kaletwa hapo kuja kuaribu kimtindo..maana haongei cha maana zaidi ya uongo uongo tu ka mlevi...
    Haya ukiangalia huyo lusinde ndo katia fora.... Eti mpeni kura sioi kwa kumwonea huruma ya msiba...hivi hata kwa hili bado mtanzania unasema ccm nambari?.....kweli watoke, watuache.... Waarumeru mashariki tumtume mtu mwenye dhamira ya dhati..na sio wa kupata mafao ili kuziba pengo la baba yake.
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kama kwa kipindi chote hiki wao ndio watawala na bado shida zipo unatarajia waongelee nini !
     
  12. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Alianza kiranja wao wa vyama kwa kusema Kamanda Lema akikanyaga Arumeru mash atauawa.
     
  13. kijenge

    kijenge Senior Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nimemsahau abunuwasi pinda yeye asipolia lazima ataongea kitu.nakumbuka pale mjengoni lema alivyosema muheshiwa waziri mkuu muongo alitaka kulia alikuwa anamtiza spika kwa huruma amsaidie.
     
  14. p

    politiki JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kinaconishangaza mimi ni kuwa ndani ya CCM hakuna mtu angalau mmoja anayechukia uongo angalau akasimama na kuwakemea watu hawa. wale wapenzi wa CCM mko wapi huu ndio wakati wa kusimama kama kweli mnakipenda chama.
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    CCM na uongo ni sawa na c.h.u.p.i. na masaburi, damu damu.
     
  16. Manywele.

    Manywele. Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli waswahili walisema sura sio roho, yaan huyu jamaa sura yake yakutishia watoto wasumbufu na mambo anayofanya ni tofati, coz haya mambo ili bidi tuyackie kwa mke wake au wanae wa kike, sasa kwa mantiki hiyo sijui mume nani mke nani katika familia.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [​IMG]Katibu Mkuu wa Chadema, Dk Willibrod Slaa

    Presidential Personality! ? ! ??
     
Loading...