Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inatupeleka wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by inols, Nov 3, 2010.

  1. inols

    inols JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kuwapatia CCM wakati mwingine wa utawala hakika ni kutowatendea haki watanzania, wana nini cha ziada kwa ajili ya watanzaniaaaaaaa??????????
     
Loading...