Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Inatudaganya kuleta maendeleo chini ya katiba ya sasa

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Masauni, Sep 12, 2010.

  1. M

    Masauni JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimetumia muda mwingi sana kusoma Katiba ya jamuhuri ya muungano wa Tanzania, Kwa kweli nimegundua Katiba yetu ni vituko na vichekesho kabisa. Kwa kweli tusitegemee kupata maendeleo na ustawi wa taifa letu chini ya katiba hii. CCM INATUDANGANYA INAPOSEMA MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA, KILIMO KWANZA NA N.K CHINI YA KATIBA YA SASA(ukipata muda soma utaelewa ninachosema) Ufisadi hautaweza kumalizwa hata kupunguzwa chini ya katiba hii. Na inanisikitisha sana kuona hata mashabiki wa CCM pengine hawaelewi umuhimu wa kubadilisha katiba.Ndio maana nadiliki kusema kabisa kuwa CCM inatudanganya watanzania,kusema itatuletea maisha bora wakati haitaki kabisa kuongelea mabadiliko ya katiba. Lakini Dr. Slaa ameliona hili na ndo maana akasema ili watanzania tupate maendeleo ya kweli tunahitaji kubadili katiba. CCM SUPPORTERS MNACHOTAFUTA CCM NI NINI?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wataelewa tu kaka we ngoja ....na Sao ccm wanajua kinachokuja 31 October
     
Loading...