Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inatisha kwa vipaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Apr 17, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Katika uchaguzi wa EALA leo CCM tumeonyesha vichwa vya maana upinzani longolongo tu
     
  2. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Labda vipaji vya kuzomea ndio mmejaaliwa, nyie ni vilaza tu, GAMBA
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    alhajii alhajii alhajii.....kudukududu....dudududu....
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Akili ya viroba na ndumu tu ndo unaweza sema maneno haya!
     
  5. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Vipaji gani hivyo?
     
  6. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiwa na akili ya Kitimoto ndiyo unaweza kusifia uozo
     
  7. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    vipaji vya kukariri kweli mnavyo ccm.
     
  8. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Na bado, nilisahau kipaji kingine cha wanaCCM ni kugonga meza na matusi mjukwaani. GAMBA.
     
  9. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    nina wasiwasi hata maswali mliiba ama kuambiana mna mana nyie.
     
  10. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nini hii kitu Preta.
     
  11. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    wangepewa dakika thelathini tu na majungu wangeanza kuyatoa wakati pale wameambiwa wajinadi.
     
  12. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    ccm mna vichwa vichache sana ukilinganisha na wabunge wengi mlionao wengi ni wale wa ndioooooooooooooo
    upinzani wachache kwa idadi yao wanavichwa vingi zaidi ukilinganisha na nyinyi magamba.
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haishangazi uchache wa upinzani ndo mana wanaweza ongea wote kwa siku na hata majina yao mmeyashika kichwani ni rahisi wao kuonekana sisi tuko zaidi ya mia2 hatuwezi ongea wote na hata majina yetu hamuwezi kuyashika kama ya hao kiduchu hii ndo logic hamna kitu pale upinzani ni stamp tu!
     
  14. t

    thandiswa Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba nao kwa kujisifia ujinga,wengi wenu ni vilaza tu mapaka kufikia kutukana jukwaani kudaadekiiii hamna jipya mwisho wenu huo
     
  15. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Lusinde kazini, GAMBA.
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Punguza ndumu na viroba utaelewa tu kuwa Ccm tumejaaliwa vipaji
     
  17. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kudadadadeki CCM.
    Na bado..mpaka ifike 2015 hadi Kikwete atajivua gamba,mshangae kajiunga Chadema,ila na sisi hatuna nafasi yake cjui aende wapi!
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndoto za mtoto mdogo hizi akiwa amelala mchana!
     
  19. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivo hivo... Na mpaka utanyea debe mwaka huu na Ccm yako.
     
  20. t

    thandiswa Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we botilo ni lusinde nini mbona povu linakutoka hivyo,watu km nyie hatuna nafac mtakapojivua gamba,vipaji unavijua au unaota? magamba hamna mvuto tena watu wamefunguka so alarm inagonga kwn vichwa vyenu.
     
Loading...