Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inataka kuanzisha benki yake..!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Jul 30, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Gazeti la majira limeandika kuwa chama cha mapinduzi nchini kimeanza harakati na mipango madhubuti ya kuanzisha benki.. Yake binafsi... My take hiyo benki ndo litakuwa fuko ma kapu la sadaka wanazotoa mafisadi,,? Au ndo hazina ya pesa za rada epa kagoda richmond dowans symbion? Wameamua kuwekeza huko..
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,572
    Likes Received: 2,073
    Trophy Points: 280
    Wangeimarisha zilizopo maana si wanadai ni sera zao??wataleta mgongano wa maslahi na wizi utatokea!!vipi wanachama waki default mikopo??hiyo biashara wangeachana nayo!!!!
     
  3. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sitaki kufikiri hizo sheria mpya watakazoweka ku favour hiyo bank!
     
  4. Emashilla

    Emashilla Senior Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je! Ni benki ya kuhudumia jamii au ni benki kwa ajili ya kutakatisha fedha za Mafisadi? Nadhani wameona shaka juu ya uwezekano wa mapato na matumizi ya baadhi ya watu kuwekwa hadharani au pengine ndio kuimarisha CCM. Huenda mikopo yake haitakuwa na riba. Tutakopa huko mafedha!!!!! Itaanzishwa lini?
     
  5. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nahisi mweka hazina atakuwa mwigulu nchembe
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mweka hazina au Mhasibu?
    Wataothubutu kuweka fedha zao huko wako bound kulia kilio cha ki-Deci, maana msambaratiko wa ccm hautaiacha salama benki hiyo, na fisadi mmoja atakapoamua kuondoa shares zake itakuwa ni mtafutano.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Waache waanzishe hiyo benki kwani 2015 itataifishwa na kuwa benki ya wananchi.
     
  8. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanazidi kulikoroga, taabu ni kulinywa.
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Walishindwa kuendesha duka (sukita) wataweza benki? Hivi wanauza nakala ngapi za lile gazeti lao la udaku wa kisiasa siku hizi?
     
  10. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,113
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    mishahara yote ya wafanyakazi wa uma italazimishwa kupitia CCM Bank na pia wizara zoote za serikali zitalazimishwa kufungua account na kutunza fedha huko mbali na mambo mengine ya serikali! Na usubuthu kuweka fedha zako huko... mambo ya Meridian Biao ya benki kufilisika yatajirudia!
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Ni wazo zuri....kuna mwandishi mmoja aliwahi kuandika juu ya "YOU HAVE TO RUN WHILE OTHERS ARE CRAWLING" na tafsiri zisizo rasmi za kiswahili zikaelezea "TUKIMBIE WAKATI WENGINE WANATEMBEA" japo ni kutambaa,
    Wakati wengine hawajaanza hata mradi wa mchicha wewe nenda mbali zaidi ya hapo,watakapokuja kushtuka hutakuwa pale ulipokuwepo!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Mhh haitopata wateja wadogowadogo maana hao jamaa wanaweza wakakurupuka na sheria mpya kwamba hamna mtu kutoa hela kwenye account mpaka atimize miaka 50 kwa vijana na miaka 90 kwa wenye zaidi ya miaka 50.
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kukopa lazima uwe na kadi ya chama,hiyo benki watafaidi sana Zomba,Ritz!MAMAPOROJO,and the like! Afu pesa zetu wakiiba ndo watakuwa wanaweka huko,believe me or not ndani ya mwaka mmoja yenyewe ndo itakuwa inaiendesha BOT!
     
  14. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    wanahamisha hela zote za hazina wanahamishia huku ili wale haramu iliyohalalishwa

     
  15. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    i guess mkurugenzi mkuu atakuwa mkulo , na wajumbe wa bodi ya benki hiyo watakuwa kina el, ra, ae .. Kujipongeza na kula national cake.. Kwa nguvu mpya ari mupya na kasi zaidi.. Maisha bora kwa kila mtanzania..
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kimbilho la wezi wa rasilimali za Taifa
     
  17. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sipati picha nape atakuwa nani kwenye benki hiyo ..
     
  18. SONGOKA

    SONGOKA JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    ccm bank?????????????????????????
     
  19. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Benki hiyo itakuwa imeshafirisika hata kabla ya kuanzishwa!!
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Aisee Benki wakati huu? kweli nazidi kuamini CCM kinakosa maono ya kisasa na kufanya vitu vya ajabu sana...sasa Benki kwa chama tawala haileweki kwa kweli labda kama ni njia nyingine ya kutaka kufanya money laundering..!

    CCM achaneni na masuala ya Benki wekeni sera nzuri za kuwasaidia wananchi katika masuala ya fedha na mta-win their support sio viini macho hivi...!
     
Loading...