Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inaposalimu amri kwa Lowassa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Nov 24, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata hivyo MTU yeyote Mzima na mwenye Akili na Kiufahmu anajua hiyo ni MICHEZO yao huko CCM na Dawa yakweli ya kukomboa hili Taifa kwa Kizazi cha sasa si Kushughulika na Lowasa ila ni Kushugulika CCM.. Kwani CCM ni GAMBA ZITO kuliko Lowasa na Kikwete weka pamoja!
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    CCM inacheza na kichwa cha maasai balaa, simba wa mwituni anamwogopa mmaasai kuliko mwenye gobole la shemeji ningoje. CCM itamweza Lowasa?
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ccm nosence
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    lowassa n heavy weight sana..hakuna anayemuweza
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Lowassa hana nguvu bila Rostam Azizi; he might have vacated his NEC and parliamentary seats but behind the scenes he still has clout!!
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana mkuu kwa kuwa na imani na hao viumbe..
     
  8. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo babu kwenye picha ya pili amekaa kama fuvu.
    Halafu mbona makaratasi mengi hivyo?
    Wameshindwa kuwanunulia hawa jamaa hata cheap laptops wa save kwenye soft copy?
    Huu ni uharibifu wa mazingira.
     
Loading...