Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inaondolewa kwa Knock Out

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pax, Oct 27, 2010.

  1. P

    Pax JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wagombea wengi wa CCM ikiwa ni pamoja na mgombea wake wa uraisi wako chali, tunamsubiri refa amalize pambano tu. Masumbwi mazito ya CHADEMA inaonekana yametua vilivyo kwa CCM na kuna kila dalili kuwa pambano litakwisha kwa KO. Mgombea wa CCM hali ni mbaya hajui ajinusuru vipi, kila sehemu anayokwenda ni chungu, Slaa anarusha makonde mazito na yote yanalenga usoni. Inaonekana hata refa ameshindwa kumuokoa mara hii, kauchuna adhalilike maana aliambiwa akajidai anafanya mazoezi na familia yake, hahahaha!

    Naweza nikasema hajui ashike wapi maana vipigo kila kona, mara Mwanza, mara Arusha, hahaha! mda hautoshi tena, ikulu hiyoooo inamkimbia.

    Mimi sio mwanasiasa but ukweli ni kuwa kwa sasa any thing is better than CCM, hata Mutahingwa au Mziray au Rungwe ni bora kwa kweli. Wanacheza na sisi tu hawa jamaa na watoto wao.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA,
     
  2. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanza nikwenda kuhakiki majina yetu kama yamebandikwa kwenye notice board.
    Pili jumapili ni kwenda mape,a kwenye vituo vyetu kumpigia kura kamanda wetu. Hakuna maneno mengi.
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    chukua hatua usipoteze kura yako,mpigie slaa shujaa wa ukweli
     
Loading...