Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm inamiliki bunduki na mabomu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dec, Sep 25, 2011.

  1. D

    Dec Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha mapinduzi CCM kimelipotiwa kuwa na wafuasi wengi wenye kuishi maisha ya bunduki na mabomu.wafuatao wamewai kutumia na kumiliki vibaya silaa nzito nzito zenye kuatarisha usalama wa wananchi-DITOPILE MZUZU, ADEN RAGE, ESTER BULAYA, AESHI HILAL, MWIGULU NCHEMBA wote ni vigogo wakuu NEC TAIFA.

    Tunawashangaa sana kusikia wao ndio wakwanza kusifu kwamba Tanzania kuna amani wakati wao na wenzao wanaishi maisha ya BUNDUKI MABOMU NA VIFARU. Tunaendelea kufanya uchunguzi kubaini vigogo wengine wanao tisha wananchi kwa bunduki na mabomu yao.
     
  2. D

    Dec Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanavunja amani ya tanzania
     
  3. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cha ajabu Polisi hawaoni hayo wanaona wanachadema ndiyo waleta fujo.
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tumeona huko Igunga wakuu hao wantembea na bastola kila mahali na majambazi
     
  5. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana inaitwa ccmajambazi.
     
  6. D

    Dec Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanazikodisha kwa majambazi.wanatishia raia wema,wanajifanya nchi ni yao pekee
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    polisi wa ngazi za juu wameifanya ccm mama yao mzazi.ngoja tuiondoe ccm madarakani tuone watajikomba wapi tena.
     
  8. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haiingii akilini CCM kudai nchi hii ina amani wakati wao wanatembea na silaha viunoni mchana na usiku. Wasidanye amani hakuna nchi yenye amani utabeba silaha ya nini?
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nishawambia na narudia tena sheria TZ zimewekwa kuwakandamiza wanyonge na wenye nacho wapo juu ya sheria ila hili lina mwisho wake na mwisho wake wataumbuka
     
  10. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wameshalewa hao bila kunywa, CDM go on CDM never give up. Peopleeeeeeeeeeeeeees! Poweeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Na huo ni ukweli, ndo maana Polisi wanatafuta namna ya kuwasafisha, kama suala la hizo silaha lingewahusu CDM tungesikia wamekamatwa na dhamana kunyimwa hadi watakapopelekwa Mahakamani.
     
Loading...