Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inajivunia nini inaposherehekea kuzaliwa kwake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingcobra, Feb 5, 2011.

  1. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wandugu,
    Chama Cha 'Mapinduzi' kinajivunia nini cha maana kinaposherehekea kuzaliwa kwake??
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kinajivunia ufisadi na wizi wa mali za uma.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yanajivunia mengi sana,
    Amani ingawa ni ya mdomoni tuu!
    Chuo cha UDOM
    Shule za kata
    mengi tuuuu nasema mengi sana!
     
  4. T

    The Good One Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ubinafsi, ufisadi, tamaa mbaya, wizi na ulevi wa madaraka
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kufa kwa viwanda, kujiuzia nyumba za serikali,elimu duni kwa viwango,...
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Toa Marks
    Ujamaa na kujitegemea
    Ruswa ni adui wa haki
    Sitatoa wala kupokea rushwa
    Nitasema kweli daima
    Fitina kwangu mwiko
    Watu, haki, siasa safi na uongozi bora = Maendeleo
    Binadamu wote ni sawa, yaani wote ni waheshimiwa.

    Katika kuvihukumu vitendo vyetu kama ni vizuri, au ni vibaya, hatuna budi tujiulize: Je vinasaidia au vinapinga kutimiza shabaha za Chama chetu. Kama vinapinga, basi hatufai hata kidogo, ndio!
     
  7. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mauaji Arusha.
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    FFU, Maji ya kuwasha, Mabomu ya machozi, na mgao wa umeme.
     
  9. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Usihofu,Majambazi nayo huadhimisha siku zao za kuzaliwa
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hawana la kujivunia!
     
  11. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kupata raisi mkwere,mpaa angani kama popo,
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inajivunua kwa kuwa uchochoro wa mafisadi katika harakati zao za kuifilisi nchi hii.
     
Loading...