Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inajiandaa na power sharing 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 23, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Power sharing agreements imekuwa ndio mtindo mpya hasa kwa nchi za Africa ili kuweza kuondoa uwezekano wa Civil war,tumeona miaka ya karibuni nchi za Kenya na Zimbabwe zikiingizwa kwa nguvu na mataifa makubwa yenye nguvu ili kuzuia umwagaji mkubwa wa damu utakaoweza kusababishwa na vita vya wenyewe kwa wenyewe.pamoja na madhara makubwa ya power sharing kutokea katika utendaji wa kazi za serikali lakini imekuwa ndio suluhisho hasa la nchi zetu za kiafrica kwani serikali inajikuta inaendeshwa na makundi mawili tofauti yanayotofautiana kiitikadi na kimtazamo,
    Tanzania wakati wetu umefika,tupende tusipende power sharing inabisha hodi na kwa taarifa ni kwamba 2015 tutaanza rasmi process nzima ya power sharing,
    hii inatokana na chama cha mapinduzi kutokujiandaa au kutokukubali kuachia madaraka kwa sababu moja tu,waliamini wao watatawala milele
    mtazamo wetu je watanzania wanaosifika kwa upole na kuridhika reaction yao itakuwaje siku ile,je mataifa makubwa yataacha kwanza damu imwagike ili tuweze kuamka usingizini au wataingilia kati kabla damu haijamwagika??
    je ni vema mtoto wako aliyezubaa kumwacha afundishwe na ulimwengu kwa kuwa wewe mzazi umeshindwa??
    WATANZANIA WAJIANDAE NA POWER SHARING 2015 KWANI HAIEPUKIKI!
     
  2. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Marehemu sheikh Yahya Hussein alitabiri hilo kutokea 2015 hio ni kabla ya kufari dunia. Sikuwa nikimuamini na bado simuamini.
     
  3. m

    mharakati JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    ukiacha ushabiki, power sharing inategemea CCM watamuweka nani kugombea 2015.....


    Nafikiri camp ya EL wameshalipigia mahesabu hili na ndiyo maana Rostam ameanza kusifia CDM, Mbowe na Slaa wanashindwa kumsema wazi wazi EL, Zitto kutayarishwa kuja kua PM etc
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Binafsi sikubaliani. Wakishindwa warudi wakajipange upya kwa uchaguzi ujao. Hakuna kushare power na wajingawajinga kama ccm.
     
  5. a

    afwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ila title na content do?
     
  6. b

    bdo JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,135
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    labda zenji, bara hapana, tumetoka mbali sana kuikomboa hii nchi..tunataka usafi na kusafisha kila chumba, tukianzia na TISS
     
Loading...