Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inajiandaa kuwa wapinzani au kuingia msituni?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by akashube, Sep 28, 2010.

  1. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukifuatilia kwa undani kampeni za wagombea wa udiwani, ubunge na urais kupitia chama cha ma.....CCM utagundua yafuatayo:

    1. Wanazungumzia barabara, umeme, kilimo, ajira, maji na amani na utulivu. CCM inadai kuwa wameleta maendeleo nchini kwa kuleta maendeleo katika mambo haya.

    SWALI: Je ni kweli mpaka leo hii haya bado yanaendelea kuwa matatizo. Je hatukutakiwa kuwa tumekwisha malizana na haya....na pengine tuzungumzie sasa viwanda, elimu bora, uchumi imara, teknolojia na sayansi, uimara wa Taifa katika masuala ya kimataifa. JE NI NANI ALIYETUDUMAZA KAMA SIO CCM?

    2. Wanazungumzia kuwa wapinzani wakichaguliwa nchi itaingia katika vita.

    SWALI: Je ni nani atakayeleta vita hivyo? au ni kutisha wananchi kuwa CHADEMA au CUF au chama kingine cha upinzani kikishika madaraka CCM wataingia msituni?

    3. Wanazungumzia wamejenga barabara kwa kuwa hakukuwa na barabara.

    SWALI: Hakukuwa na barabara chini ya serikali ya chama gani? na ni barabara gani mpya za maana na za kiwango cha wakati tulionao zilizojengwa na CCM?

    4. Wanadai CCM imetimiza ilichoahidi.

    SWALI: Je ukiahidi chini ya kiwango ukatimiza....umetimiza ahadi au umetimiza uhuni. Ok nifafanue kidogo... unapoahidi kufeli kwenye mtihani wako na ukafeli unakuwa umetimiza ahadi au umetimiza uhuni....tumeelewana sasa? haya swali hilo

    5. Wanadai kuwa vyama vya upinzani vinatoa ahadi ambazo hazitekelezeki.

    SWALI: Je ni ahadi zisizotekelezeka au ni ahadi zisizotekelezeka kwa CCM.... bali zinazotekelezeka ikiwa chama tawala kimeamua kweli kufanya kazi iliyowapeleka madarakani..?? ......Hivi sera ya elimu bure kwa kila mtanzania kwa elimu ya lazima ya hadi kidato cha sita; sera ya CHADEMA ni kweli CCM inaona haitekelezeki?

    SWALI: Hivi uongo huu wa wazi wazi wa CCM ni kwa sababu wanahisi wamefanikiwa kuwafanya watanzania wasiwe na uelewa wa mambo kwa kuwa wamewanyima elimu kwa makusudi. Hapa naweza kuuandika msemo wa kweli kabisa 'ujinga wa watanzania ndio mafanikio ya CCM'

    KWA KUJINADI KWA NAMNA HII CCM JE INAJIANDAA KUWA CHAMA CHA UPINZANI, KUIBA KURA AU KUINGIA MSITUNI?
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuingia msituni tu ndo nia yao, waingie tu watapigana na wake zao sh#$%^&zy kabisa
     
  3. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Madaraka matamu. Kuyaachia hivi hivi ngumu. Usalama wa taifa tunasikia wameanza kazi maalumu kwa amri ya bwana mkubwa. Mimi naendelea kumwomba Mungu mambo yawe shwari kwa nchi yetu.
     
  4. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpaka sasa wanasema wapinzania wawe tayari kukubali matokeo......bado nina maswali mengi kwa CCM ikiwemo la kukubali matokeo....JE CCM KWELI WAKO TAYARI KUKUBALI MATOKEO TAREHE 31 OCTOBER 2010??????
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Hii ni nukuu ya leo
     
  6. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona hata suala la barabara kikwete ameendeleza ahadi zile zile za mwaka elfu mbili na tano. kwa kumbukumbu zangu ilani ya sasa ya chama cha mapinduzi ni ile ile ya miaka mitano iliyopita ambayo haikutekelezwa na sasa wanatuadaa tena.

    kadi yangu ya kupiga kura ninayo. sitamkosea Mungu kwa kuchagua tena CCM. Kura yangu sasa nimeamua nimpe Dokta Slaa na CHADEMA.
     
  7. Kionambele

    Kionambele JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Haswaa mkuu hii naomba kwa ruhusa ya wahusika niiweke kwenye kumbukumbu. Inaonyesha CCM waliahidi kufeli na wamefeli haswa na sasa wameahidi kufeli zaidi kwa kasi zaidi, hari zaidi na nguvu zaidi.
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Wacha waende tutawasindikiza kama wanahitaji nauli tutawachangia halahala wasibakie msituni milele wakipigana na nyani badala ya binadamu.
    Waache kututisha bana.
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli maisha ya msituni CCM watayaweza? Umweke Kepteni Komba na TOT yake na kile kitambi ataweza kweli kukimbia na AK-47?
     
  10. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mimi najiuliza.....na hasa ukizingatia kuwa msituni hakuna khanga, pilau wala takrima.

    msituni hakuna mambo ya 'oyeeeeee', na kisha msitu hauna usafiri wa bure.
     
  11. Ninja

    Ninja Senior Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi niko bara la asia, niko kakurezato na ni msituni mno, ninamudu kwa sababu nimefuzu mafunzo ya ninjutsu. mafunzo haya yamenigharimu dola za kimarekani milioni saba na elfu hamsini na tisa na mia mbili na sita. na sasa mimi ni grandmaster mwenye dani sita za ninjutsu yaani kama degree za chuo kikuu za martial arts sita.

    Msituni sio suala la mchezo. CCM na serikali yetu tulihakikisha tunaweka kambi za jeshi kila msitu, hivyo hatuwezi kukimbilia msituni kwa kuwa msitu haupo tena. Hata hivyo tutashinda tu kwa kuwa wananchi wana imani kubwa na sisi.

    Mimi ni mwana CCM halisi na hata hivyo sifahamiki kabisa CCM kwa kuwa nimekuwa nje kwa muda mrefu na ninapambana kivyanguvyangu. Nina mpango wa kusafiri kuja nchini kuanzia tarehe 6 mwezi wa 10 mwaka huu ili kusaidia CCM ishinde.

    Ninasoma sana makala za hapa jamvini lakini huwa najibu chache ambazo nahisi zinaandikwa na watu wasioelewa maana ya amani na utulivu.

    CCM ni chama pekee bora Tanzania, hata japo sijakaa nyumbani kitambo lakini nafuatilia mambo kwa ukaribu.
     
  12. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    we kada wa CCM chama cha mapepo ebu jibu maswali ya msingi.....acha kupoteza dira ya mada hii.
     
  13. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huko msituni kuna UPUPU unakuwasha. Sema kama uataka kukunwa. Au Umekwama nauli nini unahitaji msaada wa CCM?!. Unabana Pua mbele za wanaume unatuambia nimetumia 7ml$. Mijitu ya CCm imekaa kifisadi kweli. Kwa shughuli gani huko Asia unayofanya za kukupati hizo pesa au ndo nyie wazee wa kuuza vocha za tig(o).:becky:
     
  14. simon41

    simon41 Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    no educated person ll vote 4 ccm candidate
     
  15. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    baereze baelewe.
     
  16. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Doler milion saba za uninja? Sisi si wajunga kama wewe . Nani kakupa hizo hela na kwa madhumini gani. Eti uninja ..nyambaf.
     
  17. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ponti yako ni hipi sasa,kwamba CCM hawawezi kwenda msituni sababu kila msitu una kambi ya jeshi?,Au hawana haja ya kwenda msituni sababu kila msitu una kambi ya jeshi na majeshi yote ni yao?.Au unataka kutuambia umeinvest zaidi ya bilioni saba(za kitanzania) kujifunza huo uninja wako na una dani 6,hayo mafunzo yako yatawasaidia vipi watanzania wanaoishi chini ya dola moja?
     
  18. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kumomba Mungu ni sawa. Lakini Mungu hutenda kupitia mikono na matendo ya binaadamu. Zile enzi za Mungu kutenganisha Bahari ya Shamu ili Waiziraeli wapite ziliishaisha. Kwa hiyo usiombe peke yake hakikisha kuwa unatoa mchango wako. Piga Kura, Linda Kura, Toa Elimu.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hawana uwezo wa kujibu maswali ya msingi, huoni hata midahalo wanaikimbia! Wanadhani bado tupo kwenye kipindi cha "zidumu fikra za mwenyekiti". Hivi sasa watu wako makini kila kauli inayotolewa na CCM inajadiliwa na kuhojiwa.
    Hivi sasa watu wanakaba hadi mate, wakitema tunafukia, wanabaki kutapata!!!!
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Nguvu ya wapigakura ndiyo kiboko ya yoteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
Loading...