Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm inaiga nyayo za mbunge lema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LUMBAKALA, Jan 27, 2011.

  1. L

    LUMBAKALA Senior Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya miaka mingi ya kutawala jimbo la ARUSHA kwa baadhi ya wabunge wa chama tawala {ccm}kutoleta muamko wa mafanikio imeonekana sasa inaiga sera za Mbunge Godbless Lema za kuwasomesha watoto waliofaulu secondari kwa kuwalipia ada wale ambao wazazi wao hawajiwezi.Je tetesi hizi ni za kweli?
     
Loading...