Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inaharakishwa kumalizwa na vita vya pande mbili - makundi yake na Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Nov 9, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hakuna shaka CCM inaharakishwa kujimaliza kwani chama hicho sasa hivi kiko katika kupigana a 2-front war – yaani vita ya kutoka pande mbili – ya kutoka ndani mwake (kupambana na makundi yake) na kutoka nje, yaani kupambana na Chadema chama ambacho kila kukicha kinakitesa chama hicho tawala kwa kufichua uozo ndani yake.

    Kwa mwenendo huu nadhani chama hicho hakitafika 2015 kwani hakuna kabisa dalili ya kujirekebisha – mkuu wao JK hana uwezo wa kukisimamia. Hawezi kuwakemea mafisadi kwani yeye mwenyewe ndiyo fisadi namba moja.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Nadhani ni 3-front war. Front ya tatu ni wafanyakazi wa serikalini wanaovujisha taarifa za siri za wizi na ufisadi wa wakuu wa serikali ya CCM kwenda vyombo vya habari au upinzani, hususan CDM.
     
  3. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [FONT=&amp]4[SUP]th[/SUP] front war ni uchumi wa nchi. [/FONT]
    [FONT=&amp]a.[/FONT][FONT=&amp] Hali ngumu ya maisha, serikali haina fedha inaona aibu kutangaza kuwa imefilisika. [/FONT]

    [FONT=&amp]b. [/FONT][FONT=&amp] Kutembeza bakuli kwa kuomba misaada kwa maba.ha.sha huku watawala wetu wanajifanya hawataki ushoga lakini misaada wanaitaka. Hatujui hatima yake maana [/FONT][FONT=&amp]mikataba mingi katika nchi hii husainiwa kwa siri. [/FONT][FONT=&amp]Na t[/FONT][FONT=&amp]usisahau pia [/FONT][FONT=&amp]mkuu wa kaya aliwahi kukiri kwamba kutembeza kwake bakuli ndiko kunatufanya sisi tu-survive. [/FONT]
    [FONT=&amp]c. [/FONT][FONT=&amp] Thamani ya shilingi inazidi kuporomoka hatima yake haijulikani.[/FONT]
    [FONT=&amp]d. [/FONT][FONT=&amp] Wanaacha kutekeleza ahadi lukuki walizoahidi wananchi maisha bora wanahangaika na Lema, Mbowe, Slaa, Lissu, Regia nk. hadi 2015 kutakapopambazuka watajikuta bado wamejifunika shuka na ndoto za CDM.[/FONT]
    [FONT=&amp]Yetu macho ingawa wengine hawaoni.[/FONT] Ee Mungu wetu mfalme wa Amani wewe ndiye utakayehukumu kwa Haki.
     
  4. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    QUOTE=Zak Malang;2787454]
    Nadhani ni 3-front war. Front ya tatu ni wafanyakazi wa serikalini wanaovujisha taarifa za siri za wizi na ufisadi wa wakuu wa serikali ya CCM kwenda vyombo vya habari au upinzani, hususan CDM.
    [/QUOTE]

    [FONT=&amp]4[SUP]th[/SUP] front war ni uchumi wa nchi. [/FONT]
    [FONT=&amp]a.[/FONT][FONT=&amp] Hali ngumu ya maisha, serikali haina fedha inaona aibu kutangaza kuwa imefilisika. [/FONT]

    [FONT=&amp]b. [/FONT][FONT=&amp] Kutembeza bakuli kwa kuomba misaada kwa maba.ha.sha huku watawala wetu wanajifanya hawataki ushoga lakini misaada wanaitaka. Hatujui hatima yake maana [/FONT][FONT=&amp]mikataba mingi katika nchi hii husainiwa kwa siri. [/FONT][FONT=&amp]Na t[/FONT][FONT=&amp]usisahau pia [/FONT][FONT=&amp]mkuu wa kaya aliwahi kukiri kwamba kutembeza kwake bakuli ndiko kunatufanya sisi tu-survive. [/FONT]
    [FONT=&amp]c. [/FONT][FONT=&amp] Thamani ya shilingi inazidi kuporomoka hatima yake haijulikani.[/FONT]
    [FONT=&amp]d. [/FONT][FONT=&amp] Wanaacha kutekeleza ahadi lukuki walizoahidi wananchi maisha bora wanahangaika na Lema, Mbowe, Slaa, Lissu, Regia nk. hadi 2015 kutakapopambazuka watajikuta bado wamejifunika shuka na ndoto za CDM.[/FONT]
    [FONT=&amp]Yetu macho ingawa wengine hawaoni.[/FONT] Ee Mungu wetu mfalme wa Amani wewe ndiye utakayehukumu kwa Haki.
     
Loading...