Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inachukiwa kiasi hiki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tindikalikali, Apr 9, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Chama kikongwe sasa kimefikia ukomo, hakuna anayekizungumzia vizur hiki chama, kuanzia vijiwen, maofisin, shulen mpaka vyuo vikuu. Hawa wanatamba kuwa na wanachama mil 4, na wameishia kuleta watoto pale Karimjee hall.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hili kitu limefika mwisho wa ile kitu tunaita elasticity...(kwa sie tuliosoma fizikia MIAKA HIYO) chama limepoteza tensile strength kiulichobaki ni kuvunjika tu
     
  3. mku

    mku Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Limekuwa kama limbwa zee halina meno linasubili kufa tu maana hata bata haliwezi kukamata na kuuwa.....chama kikianza kukimbiwa na vijana wewe unasubili ni nini mwisho wake? watajifaragua sana kuwa wako hai bado kama Mmbaraka mwishoni na mwisho wake watakimbia na wala hawatataka kusindikizwa kwenye kaburi la sahau!
     
  4. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kitapendwaje na watu wakati kinaonekana wazi wazi ya kuwa kimekula njama mafisadi kupora rasilimali za nchi yetu; kitendo ambacho kimetumbukiza watu wengi katika dimbwi la umasikini wakati mafisadi hao wachache na maswahiba wao wanaogelea katika utajiri husio na na maelezo
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Huku mtaan mavazi ya kijan yanaogopwa, kwan yanahusishwa moja kwa moja na ufisadi
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    wa;;e watoto wamewapeleka bila kuwapa chakula walivyochoka kuzomea wakalala hakuna cha kutoa maoni wao kulala tuu chama mfu
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani aliye-organize watoto wasiojua wanachokifanya pale kwenye mjadala naye alikurupushwa ghafla watu wenye kufikiria matumbo yao!
     
  8. s

    seniorita JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM sawa na kansa...linagoopwa maana haina tiba..
     
  9. m

    mbungula Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni chama ambacho hakina uzalendo
    ni chama ambacho kinaubinafi mkuba
    kinachojali matajili kama akina RA
    ambacho kinatumia rasilimai za tz vibaya
    maana masikini ndiye anayelipa kodi
    tajili halipi lazima kitachukiwa tu
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wakaishia kuzomea kila mtu, ccm wanatia kinyaa
     
  11. k

    kitakali kiwofu Senior Member

    #11
    Oct 24, 2013
    Joined: Oct 3, 2013
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukianzia hata kwenye suala la mavazi, namaliza mwezi wa pili sasa nipo wilayani Kilolo sijamwona mwananchi akiwa na skafu ya CCM, kofia, au mzula wa CCM.

    Vijana ukiwaangalia wako na skafu zimeandikwa M4C,wazee kwa vijana hawataki kusikia kabisa habari za CCM.

    Sasa hali iko hivi, japo haujawahi kufafanyika ata mkutano mmoja wa CHADEMA tangu chama kianzishwe.

    JE HIZO OPERATION AMBAZO HUKU TUNAZISIKIA TU KWENYE TAARIF ZIKIFIKA HUKU SI NDO UTAKUA MWISHO WA CCM HUU WADAU.
     
  12. habariyamujini

    habariyamujini JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2013
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 3,068
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kidumu chama cha mapinduzi, chama kinachopendwa na watanzania wa rika zote, ccm ni tumaini la watz
     
  13. habariyamujini

    habariyamujini JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2013
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 3,068
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtafarijiana sana machadema
     
  14. habariyamujini

    habariyamujini JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2013
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 3,068
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jana msafara wa rais kikwete ambaye pia ni mwenyekiti wa ccm umesimamishwa na wananchi ili awasalimie. yani aseme lau neno moja tu
     
  15. habariyamujini

    habariyamujini JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2013
    Joined: May 16, 2013
    Messages: 3,068
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naipenda sana ccm na watu wake
     
  16. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,930
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    unaongozwa na ndoto za mchana badala ya akili yako. stuka
     
  17. H

    Hiraay Member

    #17
    Oct 24, 2013
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi wanyalu siwaamini kabisa. Ni manazi ya ccm - ona uchaguzi wa madiwani majuzi (16/6) wilayani kilolo kata ya ng'ang'awe wamewapa maccm kura 686 na cdm ikaambulia kura 217.
    Fanya utafiti kabla kuja humu jf
     
  18. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,930
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    kumbe unapima kupendwa kwa chama kwa kuangalia mavazi?? sio sera, viongozi wa kuchaguliwa mfano wabunge, madiwani na wale wa serikali za mitaa?? maana ccm ndio ina idadi kubwa ya wenyeviti wa vijiji, vitongoji na mitaa kwa upande wa mijini? kweli ukiwa chadema hata akili unashikiwa
     
  19. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,930
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    ccm hoyeeee
     
  20. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2013
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,471
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    nakuunga mkono.vijana wanaovaa magwanda wanaonekana jasiri sana,binafsi napoenda maeneo mapya na gandwa watu wanahamasika sna kuniuliza harakati za cdm,pamoja na kuniomba niwaeleweshe juu ya propaganda za CCM dhidi ya chama chetu.ukivaa gwanda unachuliwa tofauti sna
     
Loading...