Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inacheza na akili za watanzania na wengi wanakubali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DCONSCIOUS, Oct 18, 2011.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Baada ya kushindwa kutekeleza ahadi zake sasa chama hiki kimeamua kuja na mchezo wa kujivua gamba Hii inawasaiidia pale wanapo ulizwa na wananchi wamefanya nini cha maana tangu uchaguzi mkuu ulio pita utasikia tumejivua gamba!!! wananchi nao wanasahau kuwa chama hicho ndio kinaunda serilikali yenye wajibu wa kutimiza ahadi zote zilizo tolewa na Rais ikiwa ni pamoja na kujenga reli toka Mwanza hadi Dar, wanafunzi kujifunza kwa kutumia laptop ,kununua meli kubwa kuliko MV Bukoba! My take wanamageuzi. Msii poteze mda mrefu humu JF bali nendeni vijijini mkawaelimishe mama na Bibi zenu mlio waacha huko.
     
Loading...