Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM inaamini watapoteza viti 28 tu Bara - vinazidi ina maana gani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 2, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280


    Akionesha kana kwamba anaheshimu Tume ya Uchaguzi lakini si kweli, Kinana ameamua kutangaza final tally ya kura za UBunge na kuonesha kuwa kwenye tathmini yao wao walikuwa wanatarajia wapinzani watashinda majimbo 28 bara lakini sasa wameshinda majimbo 29. Sielewi kwanini amefanya hivyo wakati hata nusu ya majimbo yote kura hazijatangazwa?

    Kama CCM wanaamini wanaweza kutoa matangazo yao ya kuhitimisha kura za Ubunge, Chadema nao waanze kutoa matokeo ya Urais kwa kutangaza maeneo ambayo wanajua kuwa wamefanya vizuri.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampeni zimeshaisha. Huyu bwana asubiri matoke na hana mamlaka ya kusema anachosema wakati bado matokeo yote hayajatangazwa. Propaganda machine hiyo. Hizi ndizo zile chakachua akili then fuata kuchakachua matokeo.
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,218
    Trophy Points: 280
    Jambo hilo alifanye Baregu tena haraka sana.
     
  4. S

    Selemani JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwekeni Beregu TBC nae atangaze. Its a free country. I believe Kinana is projecting their internal polling and projections. Usilalamike kwenye message board, hamjakatazwa kwenda AGAPE FM or whatever else you got going on kutangaza matokeo yenu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    CCM wanadata zote ingawaje hazijatangazwa. NEC wanawapotezea muda watanzania tuu
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,946
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    Hilo la kuseam tume ya uchaguzi kalianza JK pale kwenye Mdahalo wake alipoulizwa swala la wizi wakura
    kwa raisi au mtu mstaharabu angejibu tu hilo sio lake kulisemea bali ni la watu wa tume ya uchaguzi, lakini badala yake yeye alianza kuisemea tume ya uchaguzi na kujaribu kutuelezea wananchi jinsi kura zilivyo safe, Kinana anafata kwenye mkondo uleule wa JK, Riz1 na wengineo wa CCM
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hana ruhusa ya kutangaza matokeo fisadi huyu. Inaabidi aatiwe mbaroni haraka
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    E bana selemani una nyodo.... Agape FM? r u kidding me?
     
  9. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    jamani mwacheni kinana ashadata sababu demu wao kapigwa chini uku jimbo la arusha mjini
    sijui kama kinana atakanyaga uko kwao urusha kwa miaka mitano yote
     
  10. k

    king ndeshi Senior Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ]kaambiwa na mkewe!]
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nimeshangazwa na hili jambo ina maana CCM ni NEC au vice versa.
     
  12. S

    Selemani JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    You are right, nikiisoma tena post imekaa vibaya. No offense. But there is too much complaining in JF. Sasa a party strategist kaenda kwenye media ku-project the party's expectations. Watu wanalalamika, as if wao wamekatazwa. Its things like that.

    Na wewe nae unamlinganisha JK na Bashir na Mugabe. That is over the top babu, do you really know what Bashir has done to South Sudanese? South Sudanese wamelosti for 23 years because of Bashir, halafu unamlinganisha JK na Bashir. Ushabiki gani sasa huu?
     
  13. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wapiga kura wako nje wakilazimisha tume itangaze matokeo. Huyu kayapata wapi haya anayotangaza kama vile tume ilishamaliza tangu juzii? Mamlaka ya kisheria ya kutoa tathmini na majumuisho kabla matokeo hayajatangazwa anaipataje? Hizi ni fujo za makusudi na zina mwisho japo siyo mzuri
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nec original MIE KILICHONISHANGAZA NI KUHITIMISHA WAKATI BADO MAJIMBO MENGINE HAYAJATANGAZWA.....
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    aache unafiki huyu firauni wa kisomali.. Kama walijua upinzani utachukua majimbo hayo 28 kulikuwa na haja gani ya kusimamisha wagombea wao huko? Na kutumia fedha na muda wao bure? Adanganye wasomali wenzake kwenye mirungi huko, sio sisi.
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mwanakijiji.
    hili tendo la kinana lina maana gani??? i hate the guy
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Anaweza kuchukuliwa hatua gani?
     
  18. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama itakuwa ivyo alivyosema si ndio uchakachuaji wenyewe huo....
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mie simwelewi kabisaaa!!
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unawashauri waende AGAPE TV na sio ITV au Channel 10

    Haya mabomu na risasi zinazorindima all over the country, vina tofauti gani na kinachoendelea Sudan?
     
Loading...