Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ina wanachama 3/4 ya wakazi wote wa Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOMA, May 9, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wakuu kweli watangazaji wengine ni kichefuchefu nimemsikia Hosea Cheyo wa Tbc anasema ccm ina wanachama robo tatu ya wakazi wote wa mkoa wa Mbeya, jamani hv huyu anaijua mbeya au anataka ukuu wa wilaya? Aya bwana na propaganda zenu 2015 mtabadilisha fani
    source Tbc taifa
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ccm inajinadi kuwa ina wanachama milioni tano nchi nzimana wakazi wa mbeya ni zaidi ya milioni moja kwa hiyo mbeya peke yake ina milioni?
    mbona mimi nilikuwa mwanachama wa ccm miaka 7 ilyopita na sikuwapa kura?
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hizi record anazotumia ni za mwaka gani ?
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyu hata angesema CCM ina wanachama Mil 43 zaidi siyo hoja kwa sasa kwani hata bungeni wana wabunge zaidi ya Robo tatu lakini tunawaburuza tu...

    Wanachama wa CCM ni Vibibi vya miaka 60 na kuendelea, watoto chini ya miaka mitano, wazee wa zaidi ya miaka 60 na wajinga na Mafisadi.

    CDM ina vijana wasomi, vijana werevu wenye miaka kati ya 10 na 40, wazee wasomi na wenye pesa za halali, vijana Graduate wenye IQ za juu kama kina Tundu lisu, John Mnyika..

    Bila kusahau Kijana Mmoja wa Chadema ni sawa na vijana 30 wasomi wa CCM, sasa hapo tunabishana nini?
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Umesahau ukuu wa wilaya unapatikana vipi?
     
  6. c

    chama JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo penye red umetumia tathmini gani? Leo mmeanza kujibagua kumbuka wapo vijana wengi tu ambao si wasomi na hao utawaweka kwenye kundi gani?

    Chama
    Gongo la Mboto DSM
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anausaka u-DC huyo!
     
  8. a

    annalolo JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo u dc jamani watangazaji wote si watapewa maana fullkujipendekeza
     
  9. o

    oakwilini Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtaji huo hakuna madc makini nchini.kumbe hujipendekeza hata kwa uongo dhahiri kama huo?shit!!!!!
     
  10. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,291
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Mkuu, uliisha wahi kujiuliza kazi za DC ni zipi? wanakimbilia huko kwa vile ni kazi amabazo hazina Job discriptions, kila mtu na mawazo yake, kazi hiyo ni rahisi kama nini.
     
  11. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni za enzi zile zachama kushika hatamu 1992 kurudi nyuma. enzi za chama kimoja ambapo ukiwa mwanachama cha siasa basi lazima uwe mwana ccm
     
  12. a

    ambwene_ambwene Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri kujifariji
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    siwezi kukataa esp kama anarejea watu wa jimbo la naibu waziri wenu wa elimu. people are hopeless and useless there, na kwa kweli m4c inahitajika sana huko. ujinga, umasikini na kukata tamaa kwa watu wale(kulikosababishwa na magamba) ndiyo haswa vinawapa ujasiri wa kupayuka hawa makanjanja wa tbc.
     
  14. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mauongo mengine Sijui mnayatoaga wapi!
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Milioni tano ukitoa milioni tatu ambao wameshajiunga chadema wanabaki wangapi!
     
  16. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu yang Doma

    Wanachama wa umagamba wako wako katika makundi mawili

    1. kundi la kwanza ni wale wanaofaidika na mfumo uliopo. Hawa watu ni wabinafsi kupita kiasi. Wako kimaslahi zaidi na hawawajali hata ndugu zao wa damu kama mama zao, dada zao, bibi zao, baba zao n.k. katika kundi hili utawakita wakuu wa mikoa, wilaya, maziri na watu kama Nape
    2. Kundi la pili linajumuisha wale wote wote ambao ni magamba lakini hawajui kwa nini wako huko. Hawa ni wajinga na hawajitambui. Tunapaswa tukae chini tuangalie nmna ya kuwaelimisha ili wajitambue na nina uhakia wakijitambua wataukimbia umagamba

    Jiulize, 3/4 ya watu wa mbeya wako katika makundi hayo?

     
  17. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya maneno ya vijiweni, it doesn't get in my mind kama mtu anaweza kujizalilisha kwa kuongea ***** kama huu.
     
  18. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Soma vizuri utaelewa umekurupuka, ameelezea vizuri sana.... Rudia kusoma tena
     
Loading...