Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Ina Copy na Ku-paste!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bushbaby, Jun 15, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: buttonheading, align: right"] Source :Gazeti la mwanachi[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]




    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"]Tuesday, 14 June 2011 21:43[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD] Neville Meena, Dodoma

    HOJA ya kutaka kufutwa kwa posho za vikao za wabunge na watumishi wengine wa umma wa imechukua sura mpya baada ya jana Mbunge wa Bumbuli (CCM), Januari Makamba kuliambia Bunge mjini hapa kuwa suala la kufutwa kwa posho ni la kitaifa na ni sehemu ya Mpango wa Maendeleo wa miaka mitano uliowasilishwa na serikali.Kauli hiyo yab Makamba ambaye pia ni Katibu wa Mambo ya Nje wa Sekretarieti ya CCM imekuja huku kukiwa na malumbano makali baina ya Spika wa Bunge, Anne Makinda na Mbunge wa Kigoma Kaskazini (Chadema), Zitto Kabwe kuhusu suala hilo la posho za vikao vya wabunge.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]






    Hivi Hawa CCM akili zao zipo kichwani? hayo maneno ya Makamba ( niliyokoleza Red..) ni kweli yametoka serikalini au ni Chadema ilikuja na huo mpango?? mbona serikali inapenda sana kucopy na kupaste bila hata kuedit?

    Si wangesema tu wazo la Chadema ni zuri kufuatwa????
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu usishangae hayo. Chama cha Magamba waliwahi kusema kuwa vita dhidi ya ufisadi walianzisha wao na ilikuwa kwenye ilani yao ya uchaguzi. Sasa hivi wanasema suala la kuondoa posho ipo kwenye mpango wao na kwenye ilani ya uchaguzi. Kwa kudandia vitu wanamudu sana ila shida wanashindwa kukiri kuwa wanaiga.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hata wakikataa CDM inawapeleka puta.......
     
  4. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,328
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Waliwahi pia kusema ujenzi wa UDOM ulikuwa kwenye ilani yao badae wakampongeza KIKWETE kwa ubunifu wa kuanzisha UDOM kwakuwa haikuwepo kwenye ilani yao.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    usishangae siku wakija na mpya.
    mpango wa kuiondoa serikali ya ccm madarakani ni mpango wao.
    hapo ndipo utajua nini maana ya paste and copy.
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hii....
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,749
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    hapa umenifurahisha sana mkuu.....
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Unajua ile mizee ya Magamba huwa haijishughulishi na chochote zaidi ya ku sign tu wanapochukua posho zao, sasa kila kizuri cha CHADEMA wanasema chao, hata wafanyaje tushawajua hawana lolote jipyaa
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    masikini mpk nawaonea huruma ccm walivyofilisika sera....hoja...na kila kitu...
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kila watakalolianzisha CDM hawa wazee wa Magamba hulidaka na kudai ni lao
     
  11. h

    hans79 JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    uwapo sehemu yeyote tz kudai hak yako unaitwa wewe n CDM au wamekutuma,je ina maana CDM ndo wanaojua haki tz?somo la maandamano limeelisha jamii,hongeren sana CDM ALUTA CONTINUA
     
  12. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv hujui ccm wanatekeleza mipango na ilan za cdm!hawana jipya zaidi ya copying and pasting!wameishiwa
     
  13. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Usishangae sana copy and paste ya CCM,kuna uhaba mkubwa wa THINK TANK katika ngazi za NEC na CC. Wamebaki kufanya kazi kwa mazoe tu.Wenye chama chao hawapo wamebaki wapangaji.
     
Loading...