Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Ina-Capitalize msiba wa Kanumba for Political gain?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Apr 10, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,157
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Naangalia msiba wa Kanumba live kupitia Clouds TV, nimenote viongozi wa CCM wakipewa maximum recognition.

    Tangu mwanzo MC akitangaza miongoni mwa wageni mashuhuri akawataja mawaziri na wabunge akamalizia kwa Mukama na Nape, Mhe. Mbilinyi ambae yupo hapo has never been mentioned na siamini kuwa MC hajamuona Sugu mahali pale!.

    Baadae katika kukusanya maoni ya watu mbali mbali, Clouds radio na TV waka zero in Mkama na Nape tuu, yaani hawakuonekana wengine wowote wa kutoa maoni yao!.

    Nilikuwa najiuliza jinsi msiba huu ulivyofanywa wa kitaifa na serikali kutoa ushirikiano mkubwa hivi ikiwemo logistic support kuwezesha Kanumba kuzikwa maziko ya kitaifa nikijua ni kuuenzi mchango wa Kanumba tuu kumbe nia ni kuwashika wapenzi wa Kanumba!.

    Politics is very interesting game, japo wengine wanaita is a very dirty game, for me, politics is a game of exploration of opportunities!. For every event hata kama ni msiba, wao kwao they see an opportunity!.

    Pasco.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    it's too late.

    we are all :( but we know what is going on
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu pasco umeenda mbali sana,
    ni desturi ya watz kuhudhuria misiba na haina uhusiano wa kisiasa kabisa, sidhani kama ni sahihi kila jambo kuliingizia na siasa, hatutafika! kuna masuala ya kijamii na mengine ya kitaalamu!
    Acheni hizo
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je unajua uhusiano wa KOMBA na LULU?
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh , kwani hawa wengine wamekatazwa kwenda huko?
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Je ungelalamika angekuwa Lowasa ameonyeshwa?
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Luke 9:60
     
  8. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    sehemu ambazo viongozi wa ccm hupenda kufika sana ni msibani kwani hakuna stress zaidi ya kutoa hela ya rambirambi, lakini kwenye kuangalia majeruhi kama wale wa songea wa risasi huwawezi kuwaona kabisa. Wanadahani kwa kufanya hivyo wataongeza wanachama wamesahau kuwa kanumba alikuwa chadema so wapenzi wake watajiunga na chama kubwa ili kumuenzi kanimba
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hao mawaziri/ wabunge waende zao bungeni kujadiliana kuhusu madudu yao wanayoyafanya haraka sana, we are not paying them to be there!
     
  10. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kweli kaka, wamemtaja nape na makada wengine cha ajabu hata sugu hawajamtaja
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    I thought the presenter had to rejoice on that!
     
  12. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Ebwanaaa eeeh ni leo tu nimepata habari kuwa KOMBA,LUKUVI,NOAH RAMSEY(akiunganishiwa na marehemu) wamekamega hako katoto!!
     
  13. K

    Kilamia Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa hao wabunge ambao hawako Dodoma, wanaweza kutuhakikishia kuwa ni watu wa majimbo yao wamewatuma kuhudhuria msibani na kuacha kuwawakilisha bungeni?
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,157
    Trophy Points: 280
    TK, mimi nimeuliza tuu yaani kati ya viongozi wote waliopo pale, inaamaana walioonekana ndio hao wa CCM tuu?!.

    Mbona mimi huku mbali nimemuona Mhe. Sugu?!. Hivi unaweze usimtaje mbunge ukamtaja mwenezi wa chama fulani tuu?!.
     
  15. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    clouds, ccm, hovyo tu,
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je nape na Mkama tokea wazaliwa walishakuwa na mawasiliano yeyote na kanumba? kwanini leo? je wakiojiwa watasema walimuona wapi?
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,724
    Trophy Points: 280
    Leo Pasco umetoa point sana...

    Kwanza tujiulize hii haki ya kufanya huu msiba ni wa Clouds radio na Tv imepatikanaje, wameivamia tu kama kawaida yao??
    Pili tujiulize kwa nini wamuweke kichaa kuwa MC, kwa jinsi Kibonde anavyopenda kuropoka simtofautishi na kichaa. Ila kikubwa kinachopelekea yote haya kutokea ni ile desturi ya watanzania kupenda kujipendekeza na ku-side na wenye power. Hawataki kabisa kukubaliana na ukweli kuwa Kanumba aliplan siku moja kugombea ubunge kupitia CDM, wanatamani hata kumpa kadi ya chama chao akiwa mfu ili kulitafutia ubani li chama lao la KUVUNDA
     
  18. M

    Mukalunyoisa Senior Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haiwasaidii sana hata wasipowataja viongozi wa upinzani
     
  19. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ajira kwa vijana mzee
     
  20. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Shaaabash!!
     
Loading...