Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM in a crisis meeting over corrupt officials

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Apr 28, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    The ruling party in Tanzania, Chama Cha Mapinduzi (CCM) has met today in Dar es Salaam and according to the agenda the party is discussing the future of three its members (names withheld), who are accused of corruption and abuse of office. The party members attending the meeting are those of the national Executive Committee (NEC) according to the spokesperson of CCM, Nape Nnauye.

    Although Nape has described today’s CCM meeting as normal other party members have told our reporters in Dar es Salaam that today’s meeting is so critical to the party’s future. The CCM meeting is still going on and Ultimate Media will keep you updated as details emerge.

    Uganda Government News: Chama Cha Mapinduzi in a crisis meeting over corrupt officials
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    The ruling party in Tanzania, Chama Cha Mapinduzi (CCM) has met today in Dar es Salaam and according to the agenda the party is discussing the future of three its members (names withheld)

    Dalili ya woga hii!
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Let us wait and see if they are bold to mention publicly those three corrupt and take appropriate measures against them -who will dare hold the lion by the tail?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    CCM bana yaani wanafanya kazi utadhani waganga wa kienyeji....hivi hawa si muwarudihie tu hala yao ya kadi ya uanachama them muchukue kadi zenu au ?
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,040
    Trophy Points: 280
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    CCM haina wachumi!

    Mbona wanatumia fedha nyingi sana kufanya kazi ambayo ni ya dk 3 tena ya M/kiti peke yake akiamka asubuhi anamaliza kabisa, kwani wanasumbuka nini? very easy aruhusu vyombo vya dola viwakamate hawa waharifu au anaona aibu kwasababu alianza kwa kuwatetea.
     
  7. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... kwa ile kauli TUNGO TATA aliyotoa kimtego mtego juzi Mzee Andrew Chenge aka Vijisenti, wana-CCM mikoani subirini chama chenu kitakavyopiga kona kali na kuondokana kabisa na dhana zima ya kule kujivua gamba.

    Mzaha mtupu, hakuna kitu pale!!!
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huu mkutano kumejiri kitu gani??????????
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
  11. N

    Nanu JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jamani maamuzi ya kamati kuu ilikuwa nini?
     
  12. k

    kimandolo Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usanii mtupu, CCM hawana jipya
     
  13. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo kwa WAGANDA hii ni GOVERNMENT NEWS???? ........kweli CCM chama na KIMATAIFA......nakumbuka kuna mtu alisema hii watu tukamcheka....hahahaha
     
  14. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbio za sakafuni huishia ukingoni...wawafukuze au waelewane kwa namna fulani vyote kwa ccm ni ukingo tu, kuta kotekote! tuwaache lakini tuone vinavyoitwa 'vichwa' vya ccm viunakuja na mpya gani....tutegemee another act ya kisanii
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Thubutu, huo ujasiri wakaupate wapi kama wale nao hawataropoka kila kitu wanachokifahamu!!!!!!!

     
  16. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Why withholding Names?? when even a Nursary student knows them?
     
  17. A

    August JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    hao watu wenyewe kwenye kamati kuu ni mafisadi kuanzia aliye kuwa chupika wakati jengo jipya lina jengwa, mpaka kuwa mwenye cheo vodacoma wakati yeye ni chupaki, mpaka nkewe kuwa waziri ya madawa na matibabu, mwingine alikuwa ni waziri wa iptl, mwingine alikuwa kanali wa meno ya tembo
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuh, mwana mbona gubi gubi hivi??????????

     
  19. Mpandafarasi

    Mpandafarasi Member

    #19
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why so many meetings? Tanzanians dont want meetings, but actions, bold actions. CCM waache usanii na kutuibia tumechoka na usanii wao. Hebu watujibu;

    1. Hilo gamba wanajivua sasa walilivaa lini na kivipi?
    2. Hilo gamba lilikuwa linawasaidiaje mpaka wakalizoea na leo limewakuta nini hadi walivue?
    3. Lakini pia hata nyoka akijivua gamba anabaki kuwa nyoka na tabia zake zilezile za awali, ila ti ataonekana mpya kwa nje.
    4. Sumu ni mbaya zaidi kuliko gamba so kujivua gamba si solution solution ingekuwa ni kumwaga sumu inayowadhuru Watanzania.

    Hapo hakuna kitu usanii mtupu
     
  20. A

    August JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    lakini uwezo si tunao? au hatuna?
     
Loading...