Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imeyabaka matokeo kote nchini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Anyisile Obheli, Nov 2, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa mfumo huu ni wazi kuwa CCM, NEC, na taasisi zake
    vimefanya ubakaji kwa kuyasasambula matokeo ya wabunge
    na uraisi ili kumpa nafasi Kikwete na kundi lake la mafisa
    kuhakikisha kuwa wanaendelea kulawiti mali za umma,
    huku wakiwalazimisha watanganyika wote wasomo na waelewa
    kuonekana kuwa ni kundi moja la maamuma
     
  2. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumia lugha za kistaarabu, usifanye forum ionekane ya wahuni.
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwambie Mod aiondoe kama imekuuma
    kwani lugha gani mbaya hapo wewe? kakojoe ulale, hiyo ni misamiati
    tu usikuze mambo kkulingana na ufinyu wa akili yako kuwaza
     
  4. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sawa Anyisile, ngoja nikalale.
     
  5. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu kama hawa ndio wanatufanya tubaki hapa tulipo.
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wepi!
     
Loading...