Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm imetwaa mamlaka ya uhamiaji?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtotowamwisho, Aug 19, 2010.

  1. M

    Mtotowamwisho New Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue ya bashe na uraia wa Somalia iliyoubuka kutokana na mizengwe ya kamati kuu ya CCM, imenisukuma niandike hii hoja ili tuijadili kwa kina

    Mara kadhaa makamba amekuwaakitetea hoja kuwa yeye si raia licha ya kutoa documents za kusapoti uraia wake

    Kinachonishangaza ni kwanini makamba aukane uraia wa bashe, ili hali yeye si mwenye dhamana ya kuthibitishga uraia wa mtu kwenye hii nchi, anaenda mmbali kwa kumtetea yule chaguo lao kuwa ni Mtanzania licha ya ordan za serikali kufanyia kazi sula hilo.

    sijui wewe mwenzangu una mtazamo gani juu ya hoja za CCM, makamba na uporaji wa kazi za serikali
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Makamba ni state secretary
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Walichokifanya ni uhuni hakuna maana nyingine zaidi ya hiyo.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM wana mbinu nyingi za kum'termiante mtu katika siasa.
    Moja ya njia hizo nio hilo swala la uraia(Muulize Jenerali Ulimwengu)
    Ikishindikana kabisa wanakutoa.........
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    This has always been CCM's tactic hakuna jipya. Wababe wanaowachagulia wananchi viongozi, kuficha maovu yao.

    Dawa yao imefika....
     
Loading...