Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imeshindwa kuendesha shule zake itawezaje kuongoza nchi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thereitis, Jun 20, 2012.

  1. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Chama cha Mapinduzi kupitia jumuiya yake ya wazazi kimeshindwa kuendesha shule zake za sekondari. Siku chache zilizopita tumeshuhudia naibu waziri wa elimu na Ufundi akifunga shule mojawapo inayomilikiwa na CCM mkoani Morogoro. Muda mfupi uliopita TBC1 imeripoti maandamano ya wanafunzi wa shule ya sekondari Pwani inayomilikiwa na CCM mbele ya ofisi ya mkuu wa mkoa wa Pwani wakitaka matatizo makubwa yanayoikabili shule hiyo yatatuliwe. Wanafunzi hao wanadai shule hiyo haina walimu wa kutosha, majengo mabovu na upungufu wa huduma muhimu kwa ajili ya kuwezesha upatikanaji wa elimu bora.

    Nieshuhudia uchakavu mkubwa wa shule ya sekondari Kibohehe iliyopo wilayani Hai mkoa wa Kilimanjaro. Pia shule hiyo haina walimu wa kutosha, uongozi dhaifu unasababisha ufaulu duni ktk mitihani.

    Je, kama CCM kimeshindwa kuendesha shule zake itawezaje kuongoza nchi hii ambayo ni kubwa na ina shule nyingi kuliko inazomiliki? nchi ambayo wananchi wake wanahitaji kupatiwa huduma mbalimbali za jamii kutokana na kodi wanazolipa? CCM itawezaje kukusanya kodi na kuwekeza katika miundombinu mbalimbali kwa lengo la kumwezesha mwanachi wake aendeshe shughuli binafsi?

    Mimi nasema CCM haiwezi kuongoza wala kuendesha serikali ya JMT.
     
  2. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdhaifu sana!
     
  3. K

    KIROJO Senior Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udhaifu Tu bhana,na upepo tu unapita utatulia
     
  4. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    udhaifu upo wapi?
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chama kinaongozwa na mwenyekiti DHAIFU na nchi pia inaongozwa na rais DHAIFU, unategemea nini hapo???
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Udhaifu wa mkulu tu!
     
  7. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Udhaifu wa CCM unadhihirishwa na makundi yanayofikiria urais 2015 badala ya kutumikia watanzania
     
Loading...