Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imeshindwa katika hoja,kisera na ushawishi kwa wananchi kilchobaki mabavu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), Aug 29, 2012.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa Hali ilivyo hivi sasa inaonekana CCM umeshindwa katika kila sehemu na CHADEMA na kasi ya CHADEMA kukubarika kwa wananchi matokeo Yake inatumia nguvu za dola na Majungu kwa kuzuia mikutano. na maandamano bila sababu. Matokeo yake vurugu na kusababisha vifo na majeruhi MUNNGU IBARIKI TANZANIA .
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,219
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    CCM na hao mbwa wao wanaowasakizia kuwashambulia Chadema lazima 2016 wakaozee jela.
     
Loading...