Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm imepoteza hekima na busara na kubaki na kauli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Japhari Shabani (RIP), Apr 27, 2011.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hekima na busara ni kitu muhimu kwa binadamu,kinapokosekana kwa binadamu ufanya vitu vya ajabu,hasa inapotokea kwa binadamu huyo kupoteza hekima na busara na kubaki na kauli.Hili limetokea kwa CCM ushahidi na kipimo ni kauli za viongozi wake.Kauli zao tumezizoea,lakini hizi za sasa baada ya kutangaza kujivua magamba zimetia fora.Kila dakika tunasikia kauli za viongozi hao zisizo na kichwa miguu wala mantiki zinazopingana zenyewe kwa zenyewe.Kauli hizi zinatoka kinywani ni vigumu kuamini kua zinatoka kichwani tunaweza kuziita "UHARO WA MDOMO"Waungwana walinene"Muungwana akinyang'anywa nguo huchutama"
    "CCM MMEPOTEZA HEKIMA NA BUSARA NA KUBAKI NA KAULI"HILI NI HATARI KWA TAIFA!!!!!!!!!!!
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    I concur
     
  3. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndo ukwel!ndo kufa kwake hivo!taaratibu itabakia kuwa chama pinzan
     
Loading...