Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imepanga kusafirisha wanavyuo ambao ni wanachama kwenda kupiga kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtz-halisi, Oct 8, 2010.

  1. Mtz-halisi

    Mtz-halisi Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari niliyopata kama nusu saa iliyopita ni kuwa ccm imeandaa pesa za kujikimu kwa wanafunzi wote ambao ni wanachama wa chama hicho waende kupiga kura katika vituo vyao" naona ni ufisadi mkubwa unatendeka na ni kunyonga democrasia; inaumiza na kusikitisha kama haya mambo ni kweli.

    Mungu atusaidie
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata wafanyeje mwaka hue hawapiti
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mwenye macho ya kuona na aone!
    Actuall Nia ya awali ya mpango huo ilikuwa ni hiyo hapo juu!
    Yaani wapewe hongo waipigie ccm!...lakini nasikitika kuwa wanajimaliza, they can take my word to any commercial bank!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Acha watumie pesa zao! Wangeziweka kwa ajili ya pension watakapotoka tarehe 31!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mbona sheria ya gharama za uchaguzi inakataza
     
  6. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani hadi leo bado hujajua kuwa CCM wameshashinda uchaguzi!?Kinachofanyika tehere 31/10/10 ni kuthibitishwa tuu,poleni chama dume.
     
  7. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache wawalipie kwenda kupiga kura, halafu hao wanaolipiwa wafanye maamuzi yao. Ila sitashangaa kama watawasafirisha na baadae wasilipwe
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wanachuo wameisha sema hawadanganyiki, hahaaaah, wapeleke hayo magari ya kuwasafirisha, watawaonesha igizo maridhawa.
     
  9. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    watasafirishwa lakini watampa slaa kura ya ndiyo kama ni wasomi
     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Si naho chadema nao wasafirishe wanachuo amabao watawapigia kura tuone au waka mwombe Ndesambulo awasafirishie wanavyuo toka makwao kwenda na kurudi?? sijui hivi vyama kama kweli vikwasafirisha hao wana vyuo watupe Budget ya kampeni zao itakuwa kufuru sasa

     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    vijana wachkue usafiri, wale alawansi na wakifika wapige kura kwa kiongozi anayefaa na si chama kinachofaa
     
  12. u

    urasa JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hima ccm mfanye hivyo mapema na haraka,ole kwa mwanachuo atakayekubali kugeuzwa toilet paper na hao wasakatonge
     
  13. Amlima

    Amlima Senior Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Jun 13, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Nlichobaini hadi sasa ni kwamba wengi hawajui utaratibu wa kupiga kura. POLENI SANA! Mi si mwanachama wa chama chochote, nipo neutral. Habari ndio hii:- Kama wewe ulijiandikisha kupiga kura na upo nje ya kata yako ila jimbo ni lile lile, utaruhusiwa kumpigia kura Mbunge na Rais tu, Diwani hautamchagua, kama upo nje ya jimbo ambalo ulijiandikisha, utaruhusiwa kumchagua Rais tu, Mbunge na Diwani hautaruhusiwa kuwapigia kura. KWA MANTIKI HIYO HAO WANACHUO WATAPIGA KURA YA KUMCHAGUA RAIS HATA KAMA WATAKUWA WAPI, ILI MRADI WAWE NDANI YA TANZANIA, So nyinyi mnaosema kwamba wanachuo hawatapiga kura MNAPOTOKA NA MNAPOTOSHA UMMA WA WATANZANIA.
     
  14. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani kwa sasa hoja si urais tu ubunge na udiwani pia. Kwa mfano chukulia jimbo la Ubungo lilivyo. Kura za wanafunzi zinaweza kubadili maatokeo. Na kwa sasa ubunge kwa vyama vya upinzani ni wa muhimu sana 1. Kuongeza uwakilishi bungeni 2. Kupata ruzuku zaidi kuweza kuimarisha vyama vayo. Kwa udiwani, mambo mengi ya maendeleo yanafanywa katika halmasahuri. Kuimarisha Halmashauri ni moja ya njia za kusukuma maendeleo katika ngazi ya chini
     
  15. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM wapeni hizo hela haraka,

    Kura watampa Dr Slaa na CHADEMA, hawawezi kuwa wajinga kupindukia kiasi cha kuzidiwa na ndugu zangu ambao wana elimu ya primary tu, vijijini sasa wansema mwaka huu ni mabadilko tu,

    Naomba masharti maana nina ndugu wengi wanaosoma vyuo mbalimbali;
     
Loading...