Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm imekula jasho la watanzania sasa inataka kunywa damu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gosbertgoodluck, Nov 1, 2010.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Chondechonde viongozi wa ccm tumieni busara kupokea matokeo ya uchaguzi ili kuepusha vurugu zisizo za lazima. kwa nini hamuamini kwamba wananchi wamewachoka. kubalini matokeo nchi ipite kipindi hiki kwa amani. mmekula jasho la watanzania tangu nchi ilipoachwa na Baba wa Taifa Mwl. Nyerere hamjashiba sasa mnataka kunywa damu. Ole wenu viongozi wa ccm msidiriki kunywa damu ya wananchi wanyonge hamtadumu hata mwezi mmoja.
     
Loading...