Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imekia kuwa chama cha KURITHIWA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwitaz, Apr 29, 2012.

  1. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana Jf,
    Waama kila mwamba ngozi huvutia kwake na hili linathibitika katika chama cha CCM kwani kila kiongozi kutoka mashinani hadi juu yupo katika heka heka ya kumrithisha mwanae, mkewe, nduguze ama rafiki zake!
    Jamani, huwenda nikawa sijakugusa mshipa wa hisia moja kwa moja na hivyo basi kuonekana sijagonga palipo;

    Ngoja nigonge msumari kwenye kidonda angalau kwa huruma kwa kuwataja hawa wachache:-
    1. Moses Nauye...Nape Nauye
    2. J.K.Nyerere...Makongoro
    Nyerere
    3. Kikwete... Mama Salma Kikwete, Ridhiwani na Khalfan Kikwete...
    4. Omari Mapuri...Aziz Mapuri...
    5. Rashidi Kawawa...Vita
    Kawawa na Zainab
    Kawawa
    6. Alli Mwinyi... Husein Mwinyi na mdogo wake
    7. Yusuph Makamba..January
    Makamba...
    *+*+hebu ongeza
    8.
    9.
    10.

    Kwingineko;Mama Salma Kikwete
    Kugombea Ujumbe Wa NEC
    wilaya ya Lindi 'Mjumbe Wa Mkutano Mkuu
    CCM
    kutoka Wilaya ya Lindi' ilhali yeye ni (First Lady)

    Alitangaza
    Kugombea nafasi ya UNEC
    katika
    wilaya ya LINDI Wiki ya kwanza ya mwezi
    huu
    mnamo tarehe 2 Mpaka 5
    alipokwenda huko
    kukutana na wajumbe Wa
    Mkutano Mkuu Wa wilaya Lindi
    ambao pia
    watagombea nafasi za
    ukatibu; watakuja
    kumchagua Katika kikao
    walichokutana nae.
    alisema atagombea hiyo
    nafasi, wakati huo huo
    mwanae
    alitangaza Kugombea
    UNEC katika wilaya ya Bagamoyo.

    Kilichosikitisha ni hiki hapa;baada ya
    kikao
    hicho, alikabidhi kiasi cha
    million 30
    kusaidia ofisi ya CCM wilaya
    ya Lindi;sijui ni usaidizi wa dhati au ilikuwa njia ya kuweka mambo sawa!

    Ujumbe Wa NEC CCM unashangaza sana!
    Baba mwenyekiti,mtoto
    mjumbe Wa
    NEC mama Mjumbe Wa NEC na ndugu wengine wamejificha madarakani kama nyoka wa kijani ajifichapo kwenye nyasi za kijani ifananayo na rangi ya CCM; Nyoka huyu, huonekana pale tu amung'atapo binadamu

    Watanzania hawatataki vyeo vya
    kurithishana CCM kwani huu si utawala wa kifalme!!

    Wasiokuwa ndugu wa vigogo wamehamia chadema na kuunda kundi hili maarufu kwa jina BIDII YETU ITAINGIZA CHADEMA MADARAKANI.
    ...kama una nia njema ya kutetea haki za wanyonge jiunge na kundi hili kwa kubofya HAPA

    Source: mwitaz
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    gharib bilal...mwanae(eac MP)
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mnaweza kuwa na point ila aliechafua cdm ni mzee ndesamburo
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hoja siyo kurithishana hoja ni uwezo wao. Urahisi unatoka na wao kuwa favaured lakini kama wanaweza kuongoza ruksa.

    Au wao hawapitii mchujo unataka kusema?
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,094
    Likes Received: 3,642
    Trophy Points: 280
    Hilo yai utataga lini? manake nakuonea huruma unavyohangaika!!!!
     
Loading...