Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imejivua gamba ili kupambana na upinzani au kumkomboa mtanzania??!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mabadilikosasa, May 16, 2011.

  1. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona sasa vita vya hao wanaojiita kwamba wamejivua gamba vimekuwa ni kupambana na upinzani zaidi kuliko kutatua matatizo mengi ya umaskini wa tanzania. Imagine...watanzania wanavyopata shida na ufisadi, umaskini, na njaa. sasa nakuja watu wanasema wamejivua gamba, lakini hamna majibu yoyoye ya namna ya kusadia hali hii. Ninavyojua mimi kazi ya vyama vya upinzani ni kuikosoa serikali iliyo madarakani. Kazi ya chama kilichopo madarakani ni kutoka majibu ya matatizo yanayolalamikiwa (majibu), yanayaoikabili nchi. Mbona CCM inakua tena kama chama cha upinzani?? hawajui role yao?

    Mfano, nape atupe mkakati wa kuwapatia vijana wengi ajira wa muda mfupi na muda mrefu. mbona vinakua vita vya maneno. CCM show us as solutions.
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kupambana na wapinzani.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hawa hata hawajui kazi yao hasa ni nini! Ogopa baba akisahau majukumu yake. Familia inatetereka sana. Tz kwa sasa ni km nyumba yenye baba asiyejua majukumu yake

    Wanajarbu jaribu kupambana na CDM, tusubiri labda wataweza.
     
Loading...