Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm imejikwaa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Aug 22, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    [FONT=&quot]MADHUMUNI YA CCM[/FONT]

    [FONT=&quot]Malengo na Madhumuni ya CCM yatakuwa yafuatayo:-[/FONT]
    [FONT=&quot]1) [/FONT][FONT=&quot]Kushinda katika Uchaguzi wa Serikali Kuu na Serikali za Mitaa Tanzania Bara na Zanzibar ili kuunda na kushika Serikali Kuu na Serikali za Mitaa katika Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa upande mmoja na Zanzibar kwa upande wa pili.[/FONT]
    [FONT=&quot]2) [/FONT][FONT=&quot]Kulinda na kudumisha Uhuru wa Nchi yetu na raia wake.[/FONT]
    [FONT=&quot]3) [/FONT][FONT=&quot]Kuhimiza ujenzi wa Ujamaa na Kujitegemea kwa mujibu wa Azimio la Arusha.[/FONT]
    [FONT=&quot]4) [/FONT][FONT=&quot]Kusimamia utekelezaji wa Siasa ya CCM pamoja na kuendeleza fikra za viongozi waasisi wa vyama vya TANU na ASP, kama zilivyofafanuliwa katika maandiko mbali mbali ya Vyama hivyo[/FONT]
    [FONT=&quot]5) [/FONT][FONT=&quot] Kuona kwamba kila mtu anayo haki ya kupata kutoka katika Jamii hifadhi ya maisha yake na mali yake kwa mujibu wa sheria.[/FONT]
    6) [FONT=&quot]Kuona kwamba katika Nchi yetu kila mtu aliye na uwezo wa kufanya kazi anafanya kazi; na kazi maana yake ni shughuli yoyote halali inayompatia mtu riziki yake.[/FONT]
    [FONT=&quot]7) [/FONT][FONT=&quot]Kusimamia haki na maendeleo ya Wakulima, Wafanyakazi na wananchi wengine wenye shughuli halali za kujitegemea; na hasa kuona kwamba kila mtu ana haki ya kupata malipo yanayostahili kutokana na kazi yake.[/FONT]
    [FONT=&quot]8) [/FONT][FONT=&quot]Kuona kwamba kwa kutumia Vikao vilivyowekwa, raia anayo haki ya kushiriki kwa ukamilifu katika kufikia uamuzi wa mambo ya Taifa na yanayomhusu, na kwamba anao uhuru wa kutoa mawazo yake, wa kwenda anakotaka, wa kuamini Dini anayotaka na kukutana na watu wengine,maadamu havunji Sheria au Taratibu zilizowekwa.[/FONT]
    [FONT=&quot]9) [/FONT][FONT=&quot]Kuona kwamba Nchi yetu inatawaliwa kwa misingi ya kidemokrasia na ya kijamaa.[/FONT]
    [FONT=&quot]10) [/FONT][FONT=&quot]Kuhifadhi, kukuza na kudumisha imani na moyo wa kimapinduzi miongoni mwa Watanzania pamoja na ushirikiano na wanamapinduzi wenzetu kokote waliko.[/FONT]
    11) [FONT=&quot]Kuweka na kudumisha heshima ya binadamu kwa kufuata barabara Kanuni za Tangazo la Dunia la Haki za Binadamu.[/FONT]
    [FONT=&quot]12) [/FONT][FONT=&quot]Kuona kwamba Dola inakuwa Mhimili wa Uchumi wa Taifa.[/FONT]
    [FONT=&quot]13) [/FONT][FONT=&quot]Kuona kwamba Serikali na Vyombo vyote vya Umma vinasaidia kwa vitendo kuanzishwa na kuendeleza shughuli za Ushirika na za ujamaa, na shughuli nyinginezo halali za wananchi za kujitegemea.[/FONT]
    [FONT=&quot]14) [/FONT][FONT=&quot]Kuona kwamba matumizi ya utajiri wa Taifa yanatilia mkazo maendeleo ya Wananchi na hasa jitihada za kuondosha umasikini, Ujinga na Maradhi.[/FONT]
    [FONT=&quot]15) [/FONT][FONT=&quot]Kuona kwamba Serikali na vyombo vyote vya umma vinatoa nafasi zilizo sawa kwa raia wote, wanawake na wanaume bila kujali rangi, kabila, Dini, au hali ya mtu.[/FONT]
    [FONT=&quot]16) [/FONT][FONT=&quot]Kuona kwamba katika nchi yetu hakuna aina yoyote ya dhuluma, vitisho, ubaguzi, rushwa, uonevu na/au upendeleo.[/FONT]
    [FONT=&quot]17) [/FONT][FONT=&quot]Kuendelea kupiga vita Ukoloni Mamboleo, Ubeberu na Ubaguzi wa aina yoyote.[/FONT]
    [FONT=&quot]18) [/FONT][FONT=&quot]Kuimarisha uhusiano mwema na Vyama vyote vya Siasa vya Nchi nyingine vyenye itikadi kama ya CCM ambavyo kweli vinapinga Ukoloni, Ukoloni Mamboleo, Ubeberu na Ubaguzi wa aina yoyote.[/FONT]
    [FONT=&quot]19) [/FONT][FONT=&quot]Kushirikiana na Vyama vingine katika Afrika, kwa madhumuni ya kuleta Umoja wa Afrika, na kuona kwamba Serikali inaendeleza na uimarisha ujirani mwema.[/FONT]
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona kama imejikwaa katika madhumuni mengine yote isipokuwa namba moja tu.
     
  3. O

    OSCAR ELIA Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ccm wamejikwaa sana ktk dhumuni namba 12,14,16 na 17.Kazi kweli kujirekebisha katika haya.
     
  4. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,257
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Azimio namba tatu la ujamaa na kujitegemea halipo tena lilikufa baada ya Magamba kupitisha azimio la zanzibar.
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Vyama vipi?
     
Loading...