Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imejaribu, imeshindwa, imerudi nyuma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpanzi, Nov 24, 2011.

  1. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Baada ya CCM kushindwa kuvua watu magamba na kurudisha hoja CC inaonyesha hata wananchi tukikomaa muswada kandamizi wa mabadiliko ya katiba utarudi bungeni.
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umenena..Swali: Tukikomaaje?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Jamaa wa Twaweza au Hakielimu wamelibadilisha

    Tumejaribu,Tumeweza kidogo,Tunajitahidi hili tuje tusonge mbele
     
  4. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Maandamano kama ya wamisri! Polisi watapiga risasi watachoka!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Najiweka pembeni mie
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    c.c.m maviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!...............maviiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!wamgwaya Lowasa na chenge wanabaki kukzugazuga tu, na Nepi wao.
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wale wa Misri wanaume kweli sio wewe kidemu hapo ukisikia risasi unakimbilia uvunguni mwa kitanda. Hayo unayosema niwachache sana tunayoweza kufanya. wengi wenu hamna kitu. Unabisha? Je upo tayari kuacha ugali kama mimi? Msiwe mnasema tu. Jaribu.
     
  8. j

    jigoku JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nauliza huyu CCM atakata roho lini?maana kwa kitendo hiki cha kuogopa kuyavua magamba ni jinsi hiyo hiyo wameshindwa kuyashughulikia matatizo ya Nchi hii.
     
Loading...