Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imejaa vilaza kweli! Felister Bura (Mb) viti mauulum mkoa wa Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul Kijoka, Jun 29, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyu mama ni kilaza balaa. Leo katumia muda mwingi kuponda UDOM. Amedhihirisha ukweli kuwa CCM inawezekana waangalia sifa ya ukilaza katika kugawiana nafasi za utawala hasa hawa viti maalum.

    Kaponda sana maandamano kuwa yanasababishwa na UDOM. Kasema upuuzi mwingi na anaendelea sasa kilaza mwingine anayewasilisha kuwa TZ haiwezi kuendelea kutokana na madini yake. Ni hatari. Tena huyu ni Dr.
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hawajua kuwa Chuo kikuu ni shule ya fikra huru na wale sio 'watoto' tena ni watu wazima wenye mawazo mbadala..
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Natamani hawa wanaojiita 'viti maalum' wangetolewa kabisa bungeni,hawana msaada wowote zaidi ya kuongeza mzigo kwa wananchi
     
  4. Miss Parliament

    Miss Parliament Senior Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio wote jamani
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kituo cha Afya Dodoma

    pembeni linaonekana jengo lililobovu hii ni kutokana na Diwaani na Palamala CCM kutafuna hela za ujenzi 2008.
    2010 alichaguliwa tena kuwa Diwani
    CCM hoyeeeeeeeeee
    Anayesema CCM mbaya mmbaya mwenyeweeeeeeeeeeeeeeeee

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hawa wabunge wa CCM wanatakiwa kupimwa vichwa vyao naye mbunge wa Buchosa kamponda Godbless lema kwa kukataa muafaka Arusha,Stella Manyanya kamponda Dr Slaa na Josephine Emmanuel hawana jipya hao,
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kigezo chao kikubwa sio uwezo wa kupembua na kuchambua mambo but ni upambe na umbea.. wenye propaganda hupewa nafasi ktk chama chao.. hopeless MP
     
  8. a

    andry surlbaran Senior Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viti maalum kazi yao kuvaa dhahabu tu mjengoni na unafiki na ushabiki wa kisiasa, wachahe sana wana nidham na busara, lakini kwa trend ya sikuhizi kile kitendo cha kua Magambani basi akili yako inakua kama ya Malaria sugu na mkewe Faiza Foxy
     
  9. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kujua Baadhi ya Wabunge wa CCM vilaza na hawajua kilichowapeleka pale bungeni we sikiliza wanavyochangia Dakika tano anatumia kupongeza, then anaunga mkono hoja asilimia mia kwa mia, baada ya hapo anaanza kurodhesha matatizo ya jimboni kwake!! yaani kama komedi vile!
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ''viti maalumu kwa kazi maalumu''
     
  11. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mleta Hoja na wewe ni kilaza hujaeleweka!
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,708
    Likes Received: 9,399
    Trophy Points: 280
    Quote of the day
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wengi wanaboa mh. japo kweli wapo wengine wanatuwakilisha vzr.
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wengine ni vitanda maalum mle mjengoni.
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama haoni upuuzi huo na hawawezi kuukataa kwa kupinga ni vilaza woote!
     
  16. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hapo kwenye red eti nini?
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Umemaliza kila tu mkuu
     
  18. a

    andry surlbaran Senior Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wabunge viti maalum na viti maaalyum!
     
  19. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiangalia CV yake,yeye amefanya kazi ya CUSTOMER CARE-NSSF kuanzia 1981 hadi 2005, kwa hiyo ni sawa
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hivyo viti maalum vingetolewa ni vioja tu.
     
Loading...