Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imejaa Mavuvuzela!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigarama, Jun 24, 2010.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2010
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kitendo cha Vuvuzela zinazopulizwa na kutoa mlio kama wa nyuki kushindwa kuisadia Bafanabafana kushinda mechi zake kwenye michuano ya Kombe la Dunia inayoendelea Afrika ya Kusini, kumethibitisha kwamba ushabiki siyo kitu kama wanaoshabikiwa hawana sifa ya ushindi.

    Kwa mantiki hiyo CCM imejaa "vuvuzela" ambao hawaisaidii kushinda umaskini wetu, ujinga wetu, maradhi yetu (hata yale ya Ulafi) wala fadhaa zetu. vuvuzela moja lilisikika likisema "ikifika mwaka 2013 Dar es salaam itakuwa haina shida tena ya maji" utafikiri shida ya maji Dar imeanza mwaka jana!!

    Ndiyo maana vuvuzela zinawakera wengine!!
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenifurahisha sana na hii!!!!
    Vuvuzela lingine liliwahi sema "nawaagiza haraka wahakikishe Dar es Salaam zimejengwa fly-overs haraka ili kuondoa foleni"

    Kweli mkuu wamejaa ma-vuvuzela!!!
     
Loading...