Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imeishiwa sera? Ya Vicent Nyerere, Dr. Slaa yatawasaidia nini wana-Arumeru?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by DOTTO MUNGO, Mar 22, 2012.

  1. D

    DOTTO MUNGO Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna umuhimu gani kusema Visent Nyerere si ndugu wa marehemu Mwl J K? Ya nini maneno ya kuwa Dr. Slaa kafukuzwa kwa sababu ya kuiba fedha za ujio wa marehem Pope Yohane paulo wa pili-1991?

    Hii ni dalili tosha kuwa ccm imeishiwa Sera za kuifanya iendelee kuwa madarakani hasa kwa kutoa ahadi nyingi zisizotekelezeka kwa wananchi. Ni bora wasingeshiriki ktk uchaguzi kwani inaonesha jinsi gani kinavyokurupuka.

    Tazama Mkapa kasema Visent Nerere si ndugu wa marehem Mwl J. K. Inawahusu nini wana-Arumeru? Yamefuata ya Dr. Slaa, tusikilize kesho watasena ya Lowassa, Sitta, Mwakyembe au Ndesa.

    Hii ni dalili mbaya kwa chama hiki.
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hiki si chama
     
  3. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni genge la majambazi
     
  4. Kiluilui

    Kiluilui Senior Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sio ivyo ni kwamba mfa maji haachi kutapatapa...... na kama ilivyo ada hayawi hayawi yamekuwa sasa...!
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    s wha???????????/
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni chama MAITI MAWAZO YAO WANAFIKIRI KAMA MAITI.
     
  7. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndio wanakwenda hivyoo,hawana jipya
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizo ni tuhuma tosha za kumfanya mtu asiwe kiongozi bila kujali kasema CCM , CUF au nani. Kama kuna haja ya kujisafisha wafanye hivyo siyo kutetea uovu mkuu.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Siyo mgomo wa madaktari tu, huhamasisha hata wananchi wagomee shughuli za maendeleo katika maeneo yao. Unakumbuka STELA MANYANYA alivyomtoa nishai SLAA alivyokwenda na propaganda za kitoto kule jimboni kwake.
     
  10. m

    mzizi dawa Senior Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm nigenge la majambazi na huni watupu,atuwezi endelea na ili genge kila mtanzania aliogope sana genge ili.ili genge lipo tayari watanzania wengi wapoteze maisha yao wao wapate masilai yao,hawa niwauaji,tusi wakubali.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwanasisa laima awe na ngozi nguvu -SITTA. CHADEMA mbona mnadhiihirisha ubovu wenu? mangapi mmewpakazia Magamba na mpaka sasa wanapeta? jibuni tuhuma siyo kulalama.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa unawatukana CHADEMA, hata wapiga kura wenyewe tunapigia CHADEMA siyo kwamba ni chama chenye uwezo kama CCM bali ushabiki wa kigenge-genge tu, si unajua tena mambo ya kiswazi swazi.
     
Loading...