Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imefulia sana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kichuguu, Oct 27, 2010.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    haina watu intellectuals wala heavyweight communicators kama Malecela, Nyerere au watu wengine wenye mvuto kwa kiwango cha Slaa. Wanadhani kuwa pesa zao ndio ngao, ng'o! Pesa twawala, na kura twawala pia.
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na hili ndiyo kosa kubwa sana walilofanya ccm, kuweka bei kila kitu sasa inawatafuna. Hata hao mawakala wao sidhani kama itakuwa ni wale ccm damu, bali itafanywa kifisadi kuhusisha ndugu na jamaa wa makada wa ccm ambao wanaweza hata wasimpigie kura jk.
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo mambo mdundo mmoja: pesa twawala na kura twawala
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na amini kuna makada wa ccm hawata wapigia kura
     
  5. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena bado, inafaa sana mawakala wa ccm wawe mapandikizi wa Chadema ili waone peoplessss powerrrrrrrrrrr.
     
Loading...