Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imebakiwa na wanachama 2,500,000

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DOMA, Jun 13, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi kuwa magamba tangia yaanze kuvuliwa yametoka kwa wingi zaidi katika vugu vugu la M4C na kupunguza mtaji wa ccm mpaka kufikia wanachama milioni mbili na laki tano hii ni kutokana na wanaccm ambao wamekuwa wakirudisha kadi pasipo mikutano na kuchukua za chadema pamoja na wale wanaorudisha katika mikutano mbali mbali inayoendelea.....

    Mytake
    M4C to the infinity...,....
     
  2. B

    BMT JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    great thinker hupaswi kuwa muongo kiasi hki,weka statistics hapa,hvi nyie wanaharakati mkoje?umbea tu umewajaa,mnaboa sana
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    sibitisha uongo wangu
     
  4. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita nitarudi baadae na nyaraka muhimu.
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Twazisubiri
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haiwezekani
     
  7. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    sasa ungo ni upi? kwamba wana ccm wanarudisha kadi na kukimbilia CHADEMA au idadi ya wana CCM kubaki 2500000?
     
  8. B

    BMT JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    chadema ni janga la kitaifa!wanachama wake wengi ni wahuni tu,wapo wachache wenye kujenga hoja,hekima na busara,wengi wenu humu jf hamna hoja!weka vithibitisho kuwa ccm imebakia na wanachama 250000,pumba tu ndo mnajaza humu,,we sangarara ukiulizwa utaje sera hata moja ya cdm hujui
     
  9. D

    DOWN SYNDROME Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ndo janga la kitaifa,wanachama wote wa ccm ni wahuni na majambazi ya mali za umma!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unaonekana mtu wa GPA sana dogo!!
    Angalia nyakati sio lazima iandikwenye journal.
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Achana na hilo Bata Maji la Tanzania.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    nape atarudisha kinya kimya naye
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Dah hii ni hatari na nusu, tena nusu nayo ni hatari kamili. Mtu unaleta nyuzi ambazo hazijathibitishwa, au wewe ndiye miongoni mwa viongozi wa Ccm wanaohusika na maswala ya takwimu za wanachama?
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ufafanuzi tafadhari hilo neno lililowekewa red hapo juu.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  15. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Basi we SISIEM tutajie idadi ya wanachama wenu kwa sasa, itapendeza kama uataweka na na vithibitisho
     
  16. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CCM haikuwahi kuwa na wanachama wanaofikia 2.5 m
     
  17. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ondoa na yule mwanachama mfu wa ccm prof lwaitama.
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwa taarifa yako wanachama wa magamba mpaka sasa yana range kwenye zaidi ya 1,800,000. Endelea kudai statistics mkubwa!
     
  19. h

    hans79 JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    another lusinde@ work
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kwa taarifa yako magamba yamebakiwa na wanachama zaidi ya 1,800,000. Endelea kudai statistics mkubwa!
     
Loading...