Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM imeacha kusomba watu kwa malori?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tindikalikali, May 20, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Namuona Katibu mkuu wa CCM katika harakati zao za kujivua gamba huko Serengeti. Hivi wameshindwa kusomba watu au nao ni mkakati wa kujivua gamba?
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mhhhh Mkama na Nyerere Jr wametia huruma sana masikini......
     
  3. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hebu tujuze, wanasombwa kwa hiace au mashangingi?
     
  4. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hebu tujuze, wanasombwa kwa hiace au mashangingi?
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wametia huruma sana, eti wanataka kukirudisha chama kitetee wanyonge, lakin nan kawafikisha huko na wao walikuwa wapi?
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Malori,

    matolori,

    mikokoteni,

    Huku wakiwa wamevaa:

    Kandambili,

    vitenge vya kchna,

    mafulana

    Huku wakiwa wamepakatana kama dagaa,

    wamebeba mangoma!
     
  7. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mafisadi wameacha kutoa fedha za kusombea watu kwenye magari ndio maana unaona hamna watu kwenye mikutano ya chama cha magamba.
     
Loading...