Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM: ILIZALIWA, IKAKUA na SASA INAKUFA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Jan 23, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Moja kati ya Cheche alizozitema Mwanasheria mashuhuli inchi Mabere malando Jana ni Kuwa, Ccm ilizaliwa, ikakua na sasa ina kufa. Hivyo basi hainahaja na kuendelea kushangaa inapotafunwa na Makombora ya CDM, inapokosa maamuzi ya Pamoja kati ya Mkubwa na madogo ktk chama, Inaposhindwa kujibu hoja kwa hoja, Uozo wake unyozagaa kwenye vichwa vya watanzania kwa kasi.

    Marando,Alitoa mifano ya vifungu vichache vilivyomo kwenye katiba mpya ya kenya mf.Waziri ni lazima asiwe mbunge na nilazima afanyiwe interview na bunge kabla,Pia mbunge yeyote itambidi kuachia ngazi endapo tu hatekelezi wajibu wake,Wakuu wa mikoa na wilaya watachaguliwa na wananchi nasio raisi.

    Vivyo hivyo Dr.Slaa alitoa tamko kuwa wanaosema amechanganyikiwa hawakosei,Kwa sababu uwezo wake wa kufikiri na kiusomi upo umbali wa maili mia moja kuliko wana ccm wote.Pia akatuhumu raisi kupewa Phd na UDOM-Kwani Udom bado sana kufikia level hiyo na wanazidi kumuangamiza Jk coz elimu yake ipo kwenye vyeti nasio akili.

    Pia akadokeza swala La udini linalong'ang'aniwa na CCM kuwa ni njama za kuwapoteza wananchi kuikosoa ktk mambo muhimu kama Dowans. Akampa pole Jk kwa kuomboleza na Udini wake bila kuchukua hatua(Watoto wakilia, baba akilia nani atatatua tatizo)
    Mwisho akahoji Rex attonery ni nani ktk Dowans?alishauri nini serikali kuhusu dowans? Akamalizia kwa kusema atakuja na Bomu la Rex attonery dhidi ya Serikali.

    Home work aliyoitoa-Nendeni kwenye kamsi kaangalieni maana ya maneno haya UDINI, DINI, SIASA, KUTOTAWALIKA na MALUMBANO.

    CCM INAKATA ROHO, WASOMI NA WASIO WASOMI KAZANENI TUIMALIZIE THEN TUICHIMBIE KABURI KM 1 KWENDA CHINI ILI VIZAZI VIJAVYO VISIISIKIE HATA HARUFU.
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Udini upo unahitaji kushughulikiwa iwe wameingia madaraka cdm, cuf au ccm...hiyo ni homework lazima wafanye..

    Siasa pembeni
     
  3. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa anakwambia udini haushughulikiwi majukwaani. Amemtaka kikwete ajifunze kwa Raisi.

    Ally Hassan mwinyi mwaka 1987/1988 UDINI ulishamili kiasi kwamba taifa lilikuwa linagawanyika,But kamwe mzee Mwinyi hakuwahi simama Jukwaani na kuomboleza udini kama kikwete,bali alichukua hatu kwa kukutanisha dini zote kupitia vyombo vyake na kulimaliza kabisa tatizo la udini kipindi kile.

    Sasa huyu JK yeye ni udini, udini, udini, udini kamasio kuchochea nini? Yeye ndiye Incharge ktk taifa hili hatakiwi kuomboleza but kuchukua hatua na kulitatua tatizo kama lipo.
     
  4. T

    The Future. Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo naona jinsi kasi ya mabadiliko inavyoshamiri nyumbani hapo
     
  5. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya tumeyataka wenyewe; tumemkubali atutawale kwa kura asilimia 27%-haya ndiyo matokeo-UWT ni wa kubeba lawama ya taifa lote!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    "......Bila upinzani mzuri wa nje, na bila demokrasia halisi ndani ya Chama cha Mapinduzi, chama hiki kitazidi kudidimia chini ya uzito wa uongozi mbovu. Kwa hali yetu ya kisiasa ilivyo nchini hili si jambo la kutarajia bila hofu na wasiwasi!" (Ukurasa 66), Uongozi Wetu na Hatima ya Tanzania, Mwl Nyerere, 1993.
     
  7. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ilikuwa wapi hiyo jana? mmmh hakika walitema maneno
    ya busara sana!
     
  8. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bwana alitoa na bwana ana twaa. jina la bwana libarikiwe!
     
  9. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    udini utaisha watu wakielimishwa.....haya mambo ya asilimia hamsini ya form four kufeli ndio yanasababisha hizi topic za udini ziendelee....watu hawaelewi hili wala lile, kufata mkumbo tu na ziro zao.
     
  10. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha bandiko lako kinatosha kujibu bandiko hili pasipo kusoma umeandika nini! CCM will be there for many years to come...
     
  11. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    siku ya kiyama hakuna anayeweza kuamulia! naam, Mungu akisema basi anguko lake huya ni kuu!
     
  12. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kalaga baho, acha watu tujiandae kula ubwabwa wa hitma.
     
  13. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM haifi ng'o, Adumu Mzee Makamba na Uongozi wake Bora
     
  14. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pamoko sana..
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wewe jina lako,halileti maana na unachokihusudu.Akina sanga ni gifted na sio kama wewe
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Endelea kuota... sina jinsi ya kukutoa katika ndoto zako za mchana
     
  17. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Nasikitika sana CCM inavyokosa mwelekeo sasa...CCM kwa mawazo ya waasisi ilikua nzuri ...tena sana...pamoja na mambo mengi 'mabaya' waliyofanya ila tusikatae ukeli kua kulikua na mshikamano wa kitaifa...hapakua na mambo ya kipuuzi sana na waliobainika kwenda kinyume walichukuliwa hatua kwa mujibu wa kanuni....pamoja na kwamba wakati ule tulikua kwenye mfumo wa chama kimoja na sasa ni vyama vingi sioni sababu ya Chama hiki kikongwe kupauka hivi...najiuliza maswali mengi sana ,hivi ndivyo tunamuenzi Hayati Sokoine,Nyerere,Dr Filbert Kleruu,Kawawa na wengine wachache waliokua na moyo wa kizalendo?
     
  18. n

    niweze JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wananchi wanampinga na kutaka aondoke madarakani yeye anatumia pesa za serikali safarini kwa manufaa ya ufisadi na ccm, huu sio uzembe na kutowajibika? Mawazo ya Kikwete ni kukiua chadema badala ya kutumia muda wake kujenga uchumi wa taifa

    [​IMG]

    ccm wakiwa dodoma leo wanatumia pesa za serikali. Matumaini ya watanzania ni kwamba ccm ife na tusahau yote mabaya na maovu yao.
    [​IMG]

    Upinzani wa wananchi kupinga "Katiba ya ccm" na Hatuta kaa kimya kamwe.
    [​IMG]

    Kikwete wananchi wamekufa Gongo la Mboto yeye akiwa France na Ngereja Kutafauta deals za kifisadi. Ripoti ya aliyojifunza France ikowapi?
    [​IMG]

    Mauaji ya Gongo la Mboto baada ya Mbagala bila Ripoti wala Uwajibikaji wa serikali ya Kikwete. Hii ni serikali au shirika la wauni
    [​IMG]

    Kikwete akiwa Ivory Coast na Gbabgo wakati yeye mwenyewe kaiba kura kwa watanzania. Tunataka atoe Ripoti ya safari yake.
    [​IMG]

    Siku hiyo hiyo serikali yake haijui kama ufisadi wa ugawaji wa ardhi upo Tanzania. Wananchi wanachinjana Tegeta. Huyu kikwete anamwongoza nani?

    [​IMG]

    Kikwete alipo amuru polisi wawaue wananchi Arusha. Wafanye tena kama wanataka tumalize sisi wenyewe. Tutampinga Kikwete na ccm mpaka waondoke serikalini.
    [​IMG]
     
  19. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I m tired of all this mass, Naomba mungu anipe maisha marefu ili nione mengi zaidi,,
     
  20. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    One day ccm itasahaulika kama Kanu kule Kenya, the time will tell.
     
Loading...