Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM iliyochoka ndiyo chanzo kikuu cha migomo hapa nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 1, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    CCM iliyochoka ndiyo chanzo cha migomao mbali mbali nchini. katika kila sekta ya huduma za jamii hali inazorota kwa ufisadi wa magamba hali ambayo inawafanya wafanyakazi wa sekta hizo kuminywa masilahi yao.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hayo si yanajulikana mkuu. Karibu 98% ya hoja humu ndani zinakubali hilo.
     
  3. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhambi ya kumsingizia Lowassa urichimond ikiwa ni Kikwete aliyemkata kuifukuza baada ya kuona ni hewa, hata tume ya bunge haikuwa hata kumhoji aseme ukweli.
     
  4. MrIsidori

    MrIsidori Senior Member

    #4
    May 6, 2015
    Joined: Apr 3, 2014
    Messages: 164
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Siku za hivi karibuni watu wameamua kudai haki zao kwa kufanya migomo na maandamano kwa sababu wamechoka kuburuzwa na kudanganywa! ie wafanyabiashara, walimu, madaktari, madereva, jeshi nalo likigoma itakuwaje? tahadhari serkali ichukue hatua!
     
Loading...