Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Iliyo Hitimu - Pictorial Paspektiv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Steve Dii, Oct 21, 2008.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    There goes my thousand words......

    [​IMG]
    "JK akisalimiana na baadhi ya madiwani wa halmashauri ya wilaya ya Mbarali muda mfupi kabla ya kufungua jengo jipya la halmashauri hiyo jana. Picha zote na mdau Freddy Maro wa Ikulu" (18-10-2008)

    Picha na maelezo kwa hisani ya: issamichuzi.blogspot.com


     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    teh teh teh, hayo majoho yasikutishe, pengine wamehitimu nursery school, shule ya msingi au hata ya shule ya upili tu.
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    .... he he, mimi nilifikiri ulimbukeni upo kwenye mchepuko wa 'international school academies' za dar tu, kumbe ume transpire jamii nzima na rika zote !! lol
     
  4. M

    Mama JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    Hao kama sikosei ni madiwani, watu bwana kwa kupenda misifa.... hivi hawa jamaa kwani ni lazima waende kumpokea rais; majukumu yao wanamwachia nani? je isingetosha rais akawafuata huko kwenye chumba cha mkutano?
     
  5. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #5
    Oct 21, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi ni kwa nini wanavaa hayo majoho? yana maana gani?
     
  6. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Lakini ukiangalia hizi picha yani una cheka mwenyewe tu.
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Labda ni sikukuu ya mavazi. FairPlayer au Ladslaus Modest watakuwa na explanation nzuri tu zaidi... :)
     
  8. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2008
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,467
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Huwa naelewa wanafunzi wa sekondari wanapofanya hivyo LAKINI kwa hizi yani taswira inayokuja haraka haraka ni kuwa bado tuna safari ndefu.
     
  9. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2008
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nasikia walikuwa wanamwambia JK usione kuwa sisi ni madiwani tumepiga shule wewe...... ni kiwango gani wamefika mimi sijui

    Si unaona hata huyo jamaa wa kwanza alivyotoa tumbo kumwonyesha JK.. Lol

    Bado sijajua akienda BK nao watavaa majoho ya majaji .... lol
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Oct 21, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Na nyinyi bwana, sasa bila hayo magwanda mngejuaje kuwa ni ni madiwani? Hata mfalme huwezi kumjua bila taji.
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Oct 22, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,944
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    OK, hayo majoho yanaweza kuwa sehemu ya sare za madiwani, sasa watuambie hizo mortarboards vichani ni za nini? Hebu angalia definition halisi ya mortarboard.

    morĀ·tarĀ·board [ˈmɔrtərˌbɔrd, -ˌboʊrd] : Also called cap, a cap with a close-fitting crown surmounted by a stiff, flat, square piece from which a tassel hangs, worn as part of academic costume.
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2008
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tanzania ya sasa kila kukicha watu wanabuni njia za kutumia wenyewe wanavyoita, kuvuta. Ukiambiwa kiasi alichovuta mkandarasi aliyeshona hayo majoho machozi yanaweza kukutoka. Rais alitakiwa kuwakemea pale pale alipokuwa akisalimiana nao.
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Halmashauri zetu nyingi ni MASKINI sana kugharamia anasa kama hizi huku shule hazina madarasa, madawati, nyumba za Walimu; Zahanati ziko hoi; mahakama za mwanzo hazina kiti hata cha Hakimu; barabara mbovu kabisa....
     
Loading...