Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ilivyotumia mbinu za Mugabe kuiba kura uchaguzi wa 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fareed, Jan 21, 2011.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa takwimu za uchaguzi wa 2010 zilizotolewa na Tume ya Uchaguzi (NEC), watu 20,398,394 wamejiandikisha kupiga kura Tanzania.
    Hata hivyo, watu 8,626,283 tu walijitokeza kupiga kura, sawa na asilimia 42.84 tu. Turnout ndogo namna hii haijawahi kutokea kwenye historia.
    Vijana wengi walizuiwa kupiga kura kwa kutokuta majina yao kwenye vituo vya kupiga kura. Hii ilikuwa ni mbinu ya kuzuia vijana wasipige kura ya kuleta mabadiliko.
    Kuna haja ya kuhakiki daftari la wapiga kura kubaini uhalali ya majina yaliyopo. Hii ni mbinu inayotumiwa na wezi wa kura waliobobea kama kina Mugabe wa Zimbabwe.

     
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wapo wengi tu huku Africa
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yani unamaanisha huyu images2.jpeg



    Alikutana na mwenzake hapa images3.jpeg


    Ili ampe maujanja ya kuiba kura waje wakutane hapa images.jpeg


    Mmh!!! ila kweli maana wanafanana sana traits zao
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    CCM wameona Watz ni majuha
     
Loading...