Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ilishinda Arumeru siku ya ufunguzi wa kampeni za chadema

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by jingalao, Mar 16, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    makada wa ccm wanaeleza mbinu makini waliyotumia kuishinda chadema kabla ya uchaguzi wa arumeru mashariki.
    Ile siku ya jumamosi ambapo chadema walizindua kampeni zao pale leganga kulikuwa na kundi kubwa la makada wa ccm walioenda kupiga kampeni ya nyumba kwa nyumba huko vijijini.ccm walihakikisha wazee na kina mama waliobaki majumbani wanashawishiwa kwa mbinu zozote zile kuichagua ccm.hii ilikuwa ni fursa muhimu kwa ccm kuchukua ushindi kwani uwepo wa vijana majumbani ungesababisha resistance kubwa.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. FREDRICK KIMARO

    FREDRICK KIMARO Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unafikiria kwa kutumia masaburi
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe ni Jingalao.
    Aliyekuambia wana Arumeru wanasubiri kuambiwa nani wa kumchagua ni nani.

    Kinachofanyika sasa Arumeru ni kuwatangazia watu kwamba kuna Fursa nyingine imejitokeza Mapema ya kufanya maamuzi kwa ajili ya mustakabali wa maisha yao. Wanajua Fika wanachokitaka, cha zaidi
    wanatajiwa Majina tu.

    Wana Arumeru wanajua kwamba sio Joshua wala Sioi mwenye uwezo Binafsi wa kutatua Matatizo,Lakini wanatambua kwamba kama Jamii wanalazimika kuwa na kiongozi, na wanajua sifa za kiongozi wanayemtaka.

    Kwa kifupi, Mwanaadamu yeyete yule, Hata Akija Obama hapa akagombea Udiwani kwa ticketi ya CCM popote pale katika ardhi ya nchi hii, tofauti pekee itakayokuwapo ni kwamba wakati wa kampeni watu watapewa rushwa in Dollas lakini imani kwa wananchi juu yake itakuwa ni single digit percent.

    Watanzania hatuwezi kukaa kila siku tunachambua sifa za watu, tumeishafanya uamuzi mmoja tu, this time around tuchagua viongozi wetu kutoka CHADEMA Period. CHADEMA is our political BRAND
     
  5. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nadhani kunahaja ya kutafuta jina zuri kwa watu wenye kuleta thread kama hii maana huyu kumwambia anafikiria kwa kutumia masaburi tutakuwa tumempa hadhi ya juu sana kifikra maana inabidi tuangalie ufahamu, mitizamo, uelewa, ushawishi na fikra za waliowahi kuambiwa wanafikiri kwa kutumia makalio then tufananishe na sifa za mleta uzi je wako kwenye level moja? Kwangu mimi hapana! Sasa huyu atakuwa anafikiri kwa kutumia nini?
     
  6. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    atakuwa anafikiri kwa kutumiaaaaa! Aaaah! Nmekumbuka ngoja nkamulize mwanaasha huwa anafikiri kwa ku2mia nn then ntawaletea jibu faster!
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kiukweli nassari ameshindwa kuwaambia wana Arumeru atawafanyia nini akichaguliwa kuwa mbunge. Amebakia kuongelea ufisadi badala ya kuongea namna ya kutatua matatizo ya wanaarumeru. Hii itamletea shida.
     
  8. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    wewe endelea kuzunguka mbuyu tu badala ya kuongelea kinachotokea arumeru vijijini.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  9. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 904
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 180
    Wana-Arumeru kama Watanzania wengine wote ufisadi pia ni tatizo lao. Hii dhana yako ya mgombea kuwaambia watu atakachowafanyia ndiyo imetufikisha hapa tulipo. Hivi kweli mpaka leo hii wewe unaamini kabisa kwamba mbunge atawafanyia wananchi kitu fulani? Maswala ya maendeleo ni jukumu na mchango wa kila mwananchi mwenye nguvu, akili timamu na afya njema, si jukumu la mtu mmoja aitwaye mbunge.
    Watanzania tunatakiwa kuelewa dhana ya kuwajibika kwa pamoja kuleta mabadiliko na hatimaye maendeleo.
     
  10. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Aya mawazo ya kimbwaku mbwaku
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    unadhani wana arumeru hawajawahi kusikia issue za ufisadi?mbona walimchagua sumari pamoja na ugonjwa aliokuwa nao?sera ya ufisadi haileti ushindi bali ushindi unahitahi mikakati na hapo ndipo ccm inaposhindia.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  12. m

    maramojatu Senior Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It is not true bucho and others who think like you. Just anyone at arumeru east. He/she will tell you that is not expecting any contestant to transfer money to his/her account, or give that and that. what they are voting for is the messenger who they can easily give their complaints to the necessary authorities. basi!
    This does not, by any means, discourage and your party from continuing distributing money and kangas to voter as they already know who they want to elect as their messenger.
    Nawasilisha
     
  13. m

    maramojatu Senior Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It is not true bucho and others who think like you. Just tell anyone at arumeru east. He/she will tell you that is not expecting any contestant to transfer money to his/her account, or give that and that. what they are voting for is the messenger who they can easily give their complaints to the necessary authorities. basi!
    This does not, by any means, discourage and your party from continuing distributing money and kangas to voter as they already know who they want to elect as their messenger.
    Nawasilisha
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe jinga sana,unabadilisha gari kuwa meli,ccm wamepotea arumeru
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kampeni za ccm sio majukwaani,ccm wanajua nguvu yao ilipo na wanaitumi vilivyo.wameru ni watu wa kujishughulisha sana kwa hiyo kwenda kwenye kampeni hawana muda.ccm inajua kutafuta kura,inaenda majumbani kunyenyekea nyie mnabaki majukwaani kumuongelea mkapa.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  16. THE STRONG

    THE STRONG Senior Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sumari na ugonjwa wake alichaguliwa saa 6 usiku! Muulize Mzee Makamba aliwahi kukimbia Kule kwa akina Mura usiku wa manane. This time Mwigulu ataondoka saa 5 usiku maana aibu ni kwake! Kwanza keshashindwa maana hajapata mke wa mtu mpaka saa hii! Wanawake wa Kimerudi hawahadaiki na VIJISENTI bana!
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mulimuua
    Nyerere
     
  20. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kina nani hao walimuua nyerere?
    Rudi kwenye topic ya msingi hayo ya nyerere yana thread yake nenda huko ukapost huu ushabiki

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
Loading...