Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ilipotufanya watanzania wapumbavu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kluvert, Nov 28, 2011.

  1. k

    kluvert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakati wa mfumo wa chama kimoja waakati wa chama kushika hatamu, ccm ilitumia pesa za uma kujengea majengo mbalimbali pamoja na viwanja vya michezo na kujifungulia miladi.

    Niwakati ambao mwenge wa uhuru ulikuwa mali ya chama, nakumbuka vijana wa ccm ndiyo walikuwa wakimbizaji wakuu lakini kwa kutumia pesa zetu.

    Wakati tunaelekea kwenye mfumo wa vyama vingi wakaona mwenge utakuwa mzigo kwao walichofanya nikuamishia serikalini iliuendelee kutumia pesa zetu lakini viwanja na majengo waliojenga kwa pesa zetu wamefanya maliyao.

    Watanzania tuzinduke tuwaludishie mwenge wao tudai mali zetu .
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Onesha mfano na sisi tutafuata nyuma ya mgongo wako.
     
  3. k

    kluvert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ili jambo linaitaji ushilikiano ndiyo maana nikalileta hapa tulijadili
     
  4. j

    jigoku JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu umenena vema hadi leo huwa nashangaa kuona kwamba hiyo imekuwa mali yao wakati tulijenga kwa pesa za wananchi wote bila kujali ni mwanachama wa ccm au la,leo vimekuwa vyao.hawa jamaa bwana wana matatizo sana.
     
Loading...