Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm ilipigania mapinduzi yapi? Hatukukubaliana mipango ya ufisadi!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by niweze, Dec 14, 2010.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM Walitueleza Watanzania Tushikane Mikono na Wao Kutafuta Mapinduzi ya Ukoloni. Sasa Mapinduzi Mengine Wameyaleta Baada ya Mkuloni Kuondoka:
    1. Kuongeza Mafisadi Tanzania
    2. Kuongezeka Kwa Rushwa
    3. Kuongezeka kwa Matabaka Tanzania
    4. Kuelimisha Familia Chache
    5. Kuongezea Ajira kwa Wachache
    6. Kuongeza Ukandamizaji kwa Wananchi
    7. Kudumisha Huduma ya Afya kwa Wachache
    8. Kuhakikisha Hakuna Haki kwa Kila Mtanzania
    Sasa CCM Wanataka Tuchague Majibu Sahii Nane Ili Tuendelee Kuwachagua. Inawekana Kabisa Watanzania Hatukujua Malengo ya CCM Tangu Uhuru na Sasa Hawataki Kushindwa Kwenye Uchaguzi na Kuwatawala Watanzania Milele. Hii Haitawezekana Hata Mara Moja. Wakati wa Kutegemea Vyombo vya Habari TBC na Daily News na IPP Media Umekwisha. Katiba Katiba Katiba Thats IT...No Less.
     
  2. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kudai Katiba ni uzalendo. Kwa Katiba mpya, sisiem hawana chao.
    Chama chao kinajali maslahi yao na si ya umma. Kinachonishangaza nikwamba bado tumewaacha waendelee na upuuzi huu eti sisi ni watu wa amani
     
Loading...