Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM iko kwenye chupa ni dhahili Kikwete hana mbadala wa mawaziri hawaaminiani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 22, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ninachokiamini kulingana na utetezi wa Waziri Omary Nundu serikali ya ccm wote ni wezi na kilichopo ni kuzungukana na kula kwa nyuma.

    Hii ndo inapelekea kwa mtizamo wa JK na Pinda walio kuwa wanawaini na kuwapenda ni wabovu kuliko na akijaribu kuangalia ndani ya wabunge alio baki nao nje ya baraza la meaziri ndi kundi la wabaya wake kuwapa uwaziri ni kujimaliza.

    Mr. Nundu katufungua macho kuwa wao wenyewe kama mawaziri, makatibu na watendaji hasa wa kuteuana hawaivi ni kwa sababu kila mtu ni mwizi anamwibia hadi meti wake.

    Ni wazi kuwa hata katika vikao vyao watakuwa wamesemana sana ila kwa kuwa wote walewale hakuna lililofanywa na Jk kutatua ndo kaamua kulirusha kwa watanzania tuamue. Hakuna mwenye kauli ndani ya chama kila mtu anaamua aonavyo
     
  2. M

    Moony JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mchawi mpe mwanao akulelee
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mapinduzi ya kweli yanahitajika, ccm wanatupeleka mputa sana
     
  4. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mazishi ya marehemu na hari ya tz kipi bora kwa jk wenzake huwa wanafuta kabisa yaani kumbe kujitoa mganga ni rahisi namna hii
     
Loading...