Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM iko kugawa Hela kwa akina Mama Bar ya Transit iliyoko Leganga Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yplus, Mar 26, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika,CCM iko kugawa rushwa kwa akina Mama wa CCM kutoka vijiji mbalimbali vya Arumeru.Taarifa tumesha ipeleka polisi wafuatikie...
    Nawasilisha...
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mubaki hapo hapo eneo la tukio basi, ingawaje ushahidi wa suala kama hili ni mgumu!!
    Mzee Manywele in the best of his action!
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Watieni hatiani hawa wamama maana sheria inasema mtoaji na mpokeaji waote ni sawa. Hao akina mama hawaijui hii sheria mkiwakamata wataogopa hawtachukua tena hizo hela.
     
  4. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana mmepeleka taarifa mahali husika
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,718
    Likes Received: 1,747
    Trophy Points: 280
    ****_KURU watatinga hapo jioni kabisa. Mnachotakiwa kufanya ni kuwa kutoa taarifa kuwa Chadema ndio wanagawa rushwa ili Takukuru waje fasta halafu wakute ni jamaa zao ndio wanaogawa na nyie mnawakomalia lazima wakamate...
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    msitarajie polisi watachukua hatua yoyote ya maana. kama mnaweza wavizieni, wakamateni red handed na hapo ndio muwafikishe polisi
     
  7. g

    greenstar JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera CCM kama kweli mnagawa PESA,Heri kugawa PESA kuliko kuchangisha PESA ili ziliwe na MALAYA a.k.a MCHUMBA wa bw.SLAA na vimada wa viongozi wa CDM
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Polisi watawapigia simu hao jamaa wanaogawa pesa kwamba ondokeni kabla hatujafika hapo!
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo maana wanagawa kwa wa mama wa CCM! Ingekuwa wanagawa kwa wa mama wa CDM hapo ingeweza kuwa ni hongo!!!!
     
  10. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Green mnduku maku we laanakum
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    jamani msiziache hizo pesa ni zetu sisi wenyewe walipa kodi, chukueni lakini siku ya kura jifanye umekosea kupga kura
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    I see, mahali husika polisi? Hawa polisi wa CCM au ni polisi gani walikopeleka taarifa? Yaani bora wangewakurupua tu moja kwa moja badala ya kusubiri taarifa za polisi, maana polisi watakuja hapo saa kumi na mbili jioni baada ya ugawaji kuisha. hapo ilikuwa ni kuwazukia na kuwakamata wenyewe.
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM wote akili zenu zinafanana, hakuna hata mmoja mwenye unafuu. Akili mlizonazo ndiyo kama za akina Wassira, Lusinde na Mary Nagu. Hovyohovyo tu kama wagonjwa walio kwenye wodi la vichaa.
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,740
    Likes Received: 4,477
    Trophy Points: 280
    Mnakosea sana sana kuwapeleka polis, yaani kesi ya nyani unampelekea tumbili? unategemea watasemaje? you have to act on spot without any delay
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,652
    Likes Received: 9,272
    Trophy Points: 280
    Hii imetulia na nimeipenda sana.
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    wewe green star unawapongeza ccm wakati pesa wanazogawa ndo wanazokuchuna!!!!
     
  17. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Wape hii namba yangu 075676994 wanitumie na mimi kwenye m-pesa. Pesa nitazila maani ni kodi zetu wanaturudishia lakini kura yangu siwapi.
    HAIYUMKINIKI ANAETAKA KUNIONGOZA ANINUNUE ILHALI MIE NINAEONGOZWA NDIE NAPASWA NIMLIPE MSHAHARA WAKE.
    .
     
  18. g

    greenstar JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole ulizaliwa wakati mama yako anaugua fistula,ndiyo maana ubongo wako una fungasi na funza........unachafu hali ya hewa.
     
  19. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mi naona wazee mngewatembezea kichapo 2 cha kufa m2 ikiwezekana wengine wao wakalazwe kabisa ma hospitalini mpaka uchaguzi utakapoisha nafikiri ivo ndivyo mtakavyoweza kudhibiti izo rushwa zao polisi hawana msaada juu ya ilo as ushahidi upo katika chaguzi nyingi zilizopita ccm wakikamatwa asubuhi jioni wako mtaani tena na kuendelea na ugawaji wa izo pesa zao za kifisadi
     
  20. l

    lemikaoforo Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mjinga anayesema cdm wanachangisha pesa za madem wao,ccm imechangisha miaka yote imefanya nini,huyu mtu akili yake haina akili,kama kuna mtz anayeiunga mkono ccm basi ni mgonjwa tena anaumwa ngoma iliyo kwenye hatua za mwisho ALAANIWE
     
Loading...