Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ikiamua hata Tambwe Hiza anaweza kuwa rais wa tano wa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Feb 9, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    WanaJF,
    Nani anayebisha kwamba sisiem ikiamua hata mpayukaji tambwe hiza anaweza kuwa rais wa tano wa Tanzania?
     
  2. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sio Tambwe tu, ulishaambiwa hata maruhani yanaweza kuwa rais kama ccm itaamua.
     
  3. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Iko siku kutachimbika tu!
     
  5. n

    niweze JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM hata mgambo na FFU-afande anafaa kuwa raisi...hiki sio chama ni ziwa la uchafu.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikitoa ushauri mara nyingi kwamba kwa sasa CHADEMA hakipaswi kuwa chama cha kisiasa bali kiwe chama cha ukombozi, tukishawaondoa hawa wakoloni weusi ndio chadema irudi kwa msajiri mpya ili kisajiliwe tena kama chama cha kisiasa. siamini tena katika kuwaondowa watawala dharimu kwa sanduku la kura, nasema siamini tena. ni nguvu ya umma pekee ndio silaha ya mwisho ya kuwang'oa hawa wakoloni weusi. mbwa kabisa hawa.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hata festi ledi Salma anaweza kuwa rais.
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kweli. Upole wetu unatoponza.
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tambe haqualify hata kuwa kiongozi wa familia ila kwa ccm ni lulu.
     
  10. e

    erd New Member

    #10
    Jul 6, 2015
    Joined: Mar 26, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U know wat new Tz is coming no matter how late it will but we gonna make it .it starts with u .
    Always strong people don't blame but they stand on making decisions .we prove strong people by puporse in them and not the emosion
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2015
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Hata wale viumbe toka hifadhi ya gombe wanaweza kupewa urais kupitia magamba.
     
  12. c

    chinembe JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2015
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 1,961
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamaa ametupwa dustbin,hasikiki,nafikiri karudia biashara yake ya kukaanga samaki
     
Loading...