Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm igunga ni huruma baada ya kifo cha mtoto au ni huruma wakati wa uchaguzi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGAMBA MATATU, Sep 5, 2011.

  1. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    HAPA CHINI NI MGOBEA WA UBUNGE WA CCM HUKO IBUNGA, HIVI NI KWELI NI HURUMA KWA KILA TATIZO LA MTANZANIA AU NI HURUMA WAKATI WA KUOMBA KURA?????








    MGOMBEA WA CCM IGUNGA AANZA MBIO ZA UBUNGE KWA MKOSI......

    [​IMG]
    MKURUGENZI wa Uchaguzi jimbo la Igunga Magayane Protace (kulia) akimkabidhi fomu za kuwania ubunge wa jimbo hilo, mgombea mteule wa CCM Dk. Dalally Kafumu , jana. Wengine ni Katibu wa CCM wilaya ya Igunga Neema Adamu na Msimamizi wa masuala ya uchaguzi wa CCM, Matson Chiz
    [​IMG]
    MGOMBEA mteule wa CCM jimbo la Igunga Dk. Dalally Kafumu (kushoto) na Mratibu wa Uchaguzi wa CCM jimboni humo, Katibu wa NEC ya CCM, Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba wakiwa katika huzuni kwenye hospitali ya wilaya ya Igunga ambako walisaidia kupeleka mwili wa mtoto Peter Ezekiel ambaye alifariki papo hapo baada ya kugongwa na lori la mizigo katika barabara ya Igunga-Singida akijarbu kuvuka barabara akiwa na mamia ya wananchi wa jimbo hilo waliokuwa wakimsubiri Kafumu na msafara wake, jana. Kulia ni ndugu wa mtoto huo.
    [​IMG]
    MGOMBEA mteule wa CCM jimbo la Igunga Dk. Dalally Kafumu (kushoto) na Mratibu wa Uchaguzi wa CCM jimboni humo, Katibu wa NEC ya CCM, Uchumi na Fedha Mwigulu Nchemba wakimfariji Kulwa Mpina baada ya kufikisha kwenye chumba cha kuhifadhi maiti mwili wa mtoto Peter Ezekiel ambaye alifariki papo hapo baada ya kugongwa na lori la mizigo katika barabara ya Igunga-Singida akijarbu kuvuka barabara akiwa na mamia ya wananchi wa jimbo hilo waliokuwa wakimsubiri Kafumu na msafara wake, .


     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    nafikiri zaidi ni sense of guilty ndio inawapa wao tabu zaidi kwamba wao ndio wamesababisha kifo cha mtoto kwa sababu watoto
    hawana vyama isipokuwa CCM siku zote imekuwa ikitumia watoto kama mtaji wao wa kisiasa. CCM walishaonywa siku nyingi
    wawaache watoto wasome shule, wakati wa uchaguzi walifikia mahala pa kufunga shule za misingi ili watoto waende kwenye mikutano ya CCM ili waonekane wako wengi hasa wa shule za msingi. CCM iko guilty kwani hawasikii mtoto huyu alibidi awe shuleni au kwao anajisomea kama watoto wa Kafumu na mwigulu na siyo kwenye political rally ambazo haziwasaidii lolote. CCM kimekuwa kikisisitiza wanavyuo kutojiusisha nasiasa vyuoni whenever it is inconvenience to them. mpaka leo hii naona kimya kuhusiana na wahusika wa ajali kutochukuliwa hatuakuanzia dereva wa fuso la CCM lilomgonga mtoto na pia wahusika wote ndani ya CCM walio organize watu wabebwe kwenye fuso kinyume na sheria za usalama barabarani. CCM mkome kutumia innocent kids kama Peter Ezekiel Mungu amlaze pema peponi kama mitaji yenu ya kisiasa.
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole kwa wafiwa!
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    RIP Peter Ezekiel. WanaIgunga fanyeji kweli muwe chanzo cha mabadiriko. Lakini Mmmmmmmmm!! Igunga?
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wafiwa!
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Mnafiki hana haya
     
  7. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    aah SIASA BWANA. CCM HURUMA HII WAKATI WA UCHAGUZI ITAWAPELEKA PABAYA. WANAIGUNGA WANAJUA KUWA HUO NI USANII TU.
     
  8. L

    Losemo Senior Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafara zimeshaanza. Mungu atawalaani
     
  9. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni hatari sana, tayari CCM wamefanya tambiko lao.
     
  10. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wakuu hebu tuwekeni sawa hapo. hivi ni gari la ccm limemgonga au lori la mizigo along the way from Igunga to singida? Naona mnatuchanganya hapa.
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,740
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Kungombea uongozi kupita CCM ni lazima uwe na roho kama ya paka mweusi.
     
  12. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    polen wafiwa mungu ametwaaa jina la bwana libalikiwe
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Palitokea madaktari bingwa kutoka
    nchi 3, CHINA, UJERUMANI na
    TANZANIA. Wakawa wanajadili
    mafanikio yaliyofanywa katika nchi
    zao.<br /> MCHINA Akaanza, kwetu alizaliwa
    mtoto hana mkono tukamwekea wa
    bandia na sasa ni mpiganaji wa
    karate.<br />
    <br />
    MJERUMANI Akasema hiyo kidogo kwetu alizaliwa msichana hana miguu
    yote miwili tukamwekea ya bandia na
    sasa ni mkimbiaji olimpiki na ana
    medali 3 za dhahabu.<br />
    <br />
    MTANZANIA Akacheka sana akasema kwenu bado hamjafikia rekodi yetu,
    sisi hapo BAGAMOYO alizaliwa mvulana
    hana kichwa tukamwekea nazi na
    sasa ni RAISI WA JAMHURI YA
    MUUNGANO WA ......
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280


    Wanga wakubwa nyie magamba mnajifanya mna masikitiko usoni kumbe rohoni mnachekelea kuwa kafara limekubalika.Fix sana nyie CCM na uroho wenu wa madaraka ndiyo kaburi lenu. ILAANIWE CCM MILELE NA MILELE
     
  15. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yale yale ya Mkapa kule Mwanza!
     
  16. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Huo ndoo ukweli kwani ni nazi tena iliyokunwa tayari.
     
  17. t

    takeurabu JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu ni uchochezi, dharau, kejeli, chuki na usongombwingo kwa rais wetu mpendwa jmk! unstahili ukamatwe na usweke ndani!!!
     
  18. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Na amini sio wao waliouwa kama kawaida ya wanasiasa wetu kwa ushirikina!
     
  19. K

    Kibarua Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafiki tu kuwatumia hao maskini kama mtaji wa kura mbona hawachangii wagonjwa wa moyo na magonjwa mengine wanotakiwa kupelekwa india kwa upasuaji na wanatangazwa kila siku
     
Loading...