Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Ifutwe.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ehud, Mar 3, 2011.

  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baada ya kutafakari sana yanayojiri nchini nimegundua matatizo mengi yanayoikumba nchi yetu ya Tanzania kwa sasa kwa namna moja ama nyingine yametokana na CCM. Hii ni kutokana na ukweli kuwa viongozi wote waliolifisidi/wanaolifisidi taifa kama vile JK,EL,RA,Mramba,Mkapa,Karamagi, n.k ama wametokana na CCM au ni watu waliotufikisha hapa tulipo kwa kupitia mgongo wa CCM.

    Ikumbukwe kuwa CCM ilikuwa na ahadi zake nzuri tu kama vile "rushwa kwangu ni mwiko sitapokea wala kutoa rushwa" na pia chama hicho hapo kale kilijikita kwenye kusaidia wananchi lakini kwa sasa kipo zaidi kusaidia wezi wa mali ya umma na wawekezaji wa kigeni hivyo kwa mtaji huu chama hiki kimepoteza sifa zote za kuiongoza nchi yetu ya Tanzania na hivyo wakati umefika wa kukifuta ili tuanze upya kabisa bila chembe chembe za u-ccm. Nawakilisha
     
  2. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona tayari CCM imeshaanza kufutwa kutokea Kanda ya Ziwa!!
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    CCM mjomba kwa sasa ni chaka la wezi - wengi wamejificha humo kwa maslahi yao binafsi kwa mfano: -

    CCM imefanikisha yafuatayo
    1. UFISADI - kUUA ATC, TRL na sekta ya Madini
    2. WIZI wa mali za umma - EPA, ubinafishaji mbovu
    3. Ubabaishaji kwenye secta Elimu ambayo ni KEY kwa kila nchi inayotaka maendeleo ya watu wake
    4. Uwongo Mkubwa kwenye sekta ya KILIMO - kuja na kauli mbiu zisizotekelezeka


    CCM ni chama cha kisanii - hakina DIRA wala MWELEKEO - RIP (Kolimba), ulisema na maneno yako yatasimama mbele ya haki.

    Kuendelea kuwa ndani ya CCM ni sawa na kukubali umaskini kama na wewe si mwizi kama wao.
     
  4. S

    Shauri JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    UPO SAWA KABISA MKUU TUNASUBIRI CDM KWANZA WAKAMILISHE KAZI YAO,HALAFU MOTO UTAWAKA TU,CCM LAZIMA WAKUBALI MATOKEO?:rain:




     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naunga mkono hoja na THREAD kwa ujumla wake...!

    btw upo mkuu?
    kimyaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    nani aifute????? Tendwa? Mwema? au nani ...kwa vile sasa kila mTZ kashituka kuwa CCM hawataki kukiri kuwa wanatuongoza kuelekea kwenye MAANGAMIZI, ufutwaji wake ndio umeshachukua kasi kanda ya ziwa. Nategemea nawe ni miongomi mwa wafutaji pia maana ukisubiri utaratibu tunaoujua watakaa miaka 50 mingine
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    atuwezi kuifuta kwa ufutio kunaitajika nguvu ya umma bila hilo sahau kwanjia ya kura kamwe aliwezekani kwani niwachakachuaji akuna tena ni nguvu ya umma tu vinginevyo wapimgane wenyewe waanzishe ccm b ambayo aitakuwa na msaada nasi
     
  8. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Natamani hiyo CCM ingekuwa inafutwa mwaka huu maana tunakoelekea cko kila kukicha bora ya jana
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    chadema chama changu
    slaa rais wangu

    siitambui ccm na raic wake!!
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,543
    Likes Received: 9,346
    Trophy Points: 280
    Umetumwa?

    Hivi wewe hujatoka CCM? Kama si wewe, kaulize wazee wako! Unaweza achiwa radhi.
     
  11. S

    SeanJR Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me naiombea mema na mafanikio CDM,na i hope itashka hatamu!! Dr.Slaa (our real president) ukingia madarakani hawa mafisadi na waliohujumu uchumi wa nchi yetu wote wapeleke jela or wanyongwe! Kuanzia mmiliki wa kagoda(mkapa na wapambe wake) dowans(kikwete na wapambe wake)! Hadi sasa wanazidi kuitafuna mali ya umma!!
     
  12. k

    kukubata Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kikifutwa itakuwa sawa tu... maaana sioni umuhimu wa ccm
     
  13. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ccm iwekwe kwenye chupa itumbukizwe katikati ya bahari ya PACIFIC maana ni chukizo kwa watanzania.
     
  14. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu nipo nauguza ugumu wa maisha!
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ntajie dawa nami niuguze,maana......,...
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Thank you madam chairman!
     
  17. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sio kweli....njia ya haki ni kuto ichagua CCM...
    Yapo mambo mengi yanayo peelekea Tukabaki masikini...Mfano mzuri ni hyo kauli yako...
    Bora useme..tusiipigie ccm Kura
     
  18. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2015
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    C c m oyee....
     
  19. wembeee

    wembeee JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2015
    Joined: Jan 16, 2015
    Messages: 2,621
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Unazeeka vbaya
     
  20. N'yadikwa

    N'yadikwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2015
    Joined: Aug 10, 2014
    Messages: 1,606
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Hoiyeee!!:thumbup:
     
Loading...